Wapinzani, Lissu wazidi kumbana JK

Wapinzani, Lissu wazidi kumbana JK

Tanzania Daima ni gazeti la udaku

Halifai hata kwa kufungia maandazi.

Gazeti kama hili hupatikana kwenye vyoo vya vilabu vya mataputapu

Wenzako kichwa huwa tunatumia kufikiri na sio kutunzia m.a.v.i kama wewe ndio maana utaendelea kujishushia hewhima humu JF kwa post kama hizi. Kasome magazeti ya shigongo maana ndiyo yanayokufaa. NONSENSE!!!!
 
Tundu Lissu, ni mnafiki, mfitini na, muongo sana huyu jamaa.

Rais ndiyo kawateua TEC na CCT wewe unasema kadanganywa mbona viongozi wa TEC na CCT hawajakanusha kama hawajashirikishwa.

Umeamua kupeleka ufataani wako Tanzania Daima.



We mnafiki tu hayo unayoyasema umeyajuaje?
Ulikuwepo
Umeambiwa
Umeadithiwa
Kama si mmbea na majungu umeambiwa na nani? Au kwenye kamati ulikuwepo wewe? Acha ubwege


Lissu ni nomaaaaaaa
Kama Kikwete mwenyewe anakiri ni noma sembuse mchumba wewe??
Kawakamata mambupu mnapata taabu Lissu kamata sana mpaka walie ongeza kidogo kuwaminya wanaweweseka kuanzia Rais hadi akina kalunguyeye

TAHADHARI
Mkimng'oa meno kwa koleo kitaeleweka,make mumezoea kuwang'oa watu kucha na meno
 
Watu wanavituko Lisu ametajwa katika,wapambe wanalalamika kashambuliwa oooh sio vizuri,Lisu yeye amemkashifu mara ngapi Rais na mnaona sawa,kwanini yeye alindwi na sheria

Hatumtetei Lisu kama mtu binfsi tunatetea msimamo na hoja zake kwamba taratibu zimekiukwa katika kuitafuta katiba mpya iliyobora.

Mfano
1. Je nikweli baadhi ya vipengele viliingizwa kwa kificho bila ya wazanzibar kushirikishwa... Hebu tupe ukweli wako hapa Lisu amedanganya?

2. Je nikweli wazanzibari kupitia wawakilishi wao, taasisi na nk walishilikishwa? Kuna uongo katika hili Lisu kudanganya?

Hiyo ni mifano michache sasa dadavua kuthibitisha uwongo walisu kiasi kwamba aitwe mzandiki, mnafiki nk
 
JK kamgeuka nani?

JK ametoa hotuba nzuri zaidi kuliko zote zilizowahi kutolewa na Ikulu ya Magogoni tangu nchi ipate Uhuru.
ZeMarcopolo umebakia kusifia hotuba lakini husemi alivyoenda kunyume na misimamo ya viongozi wa CCM ambao walikuwa wakiwakejeli wapinzani kuhusu madai yao ambayo Kikwete ameyaridhia yote... ni kama amewafunga midomo nyie vindakindaki wa CCM!
 
Last edited by a moderator:
Uongo wa Lissu upo kwenye habari ya TEC na CCT asitake kuleta siasa hapa Lissu ni mzandiki,mzushi na mbea na mdaku mkubwa
 
ZeMarcopolo umebakia kusifia hotuba lakini husemi alivyoenda kunyume na misimamo ya viongozi wa CCM ambao walikuwa wakiwakejeli wapinzani kuhusu madai yao ambayo Kikwete ameyaridhia yote... ni kama amewafunga midomo nyie vindakindaki wa CCM!

JK kasema basi zanzibar ishirikishwe tuone tena Kisingizio chenu
 
Last edited by a moderator:
ZeMarcopolo umebakia kusifia hotuba lakini husemi alivyoenda kunyume na misimamo ya viongozi wa CCM ambao walikuwa wakiwakejeli wapinzani kuhusu madai yao ambayo Kikwete ameyaridhia yote... ni kama amewafunga midomo nyie vindakindaki wa CCM!

Kikwete ndio Kiongozi Mkuu wa CCM.

Alichosema Kikwete ndio direction ya CCM.
 
Last edited by a moderator:
TEC na CCT wanazo taratibu zao za kusema masuala yao! Hatuwezi kujua kati ya Lissu na JK nani kati yao ni mwongo, mnafiki na Mzandiki mpaka hapo mmoja wao atakapoweka wazi Majina yaliyopelekwa na CCT, TEC na walemavu, halafu kila mmoja kati yao aseme ni majina gani yaliteuliwa/hayakuteuliwa na ni kwa nini? Other wise tutakuwa tuna lumbana bure! Kama JK anakiri kupelekewa majina na taasisi hizi basi aseme alimteua nani
Mbona TEC wameishamtoa nishai Lissu.

Kikwete ndiyo Rais wa Tanzania anachosema ndiyo msimamo wa Taifa huyo Tundu Lissu ni mzandiki tu.
 
Tanzania Daima ni gazeti la udaku

Halifai hata kwa kufungia maandazi.

Gazeti kama hili hupatikana kwenye vyoo vya vilabu vya mataputapu

Hayo ni maneno ya watu wasiyo fikiri kwa vichwa vyao wenyewe.Yani mmezoea magazeti yanayosifia mambo ya kipuuzi "uhuru" kwa kufurahisha mabwana zao.
 
Tanzania Daima hivi linamilikiwa na nani.
 
Jamhuri Ya Muungano Wa Kulalaika,rais anatoa hotuba ya kumlalamikia TL,na TL anamlalamikia Rais,Bulembo anamlalamikia Jaji Warioba,Jaji Warioba analalamika tume yeke inaingiliwa,Chadema,Cuf na Nccr Mageuzi wanailalamikia Ccm na Ccm inawalalamikia wapinzani na Tanzania Daima wanailalamikia chama tawala huku Uhuru na Habari leo Wanawalalamikia wapinzani,wachangiaji humu wanalalamikiana yaani kila mmoja anamlalamikia mwenzake!Nawahakikishieni tutapata Katiba yenye malalamiko kibao,ambayo haitamsaidia Mtanzania halisi wakijijini.Viongozi,Wanasiasa,Wasomi,Wanahakati,Wananchi na wadau wengine tuache kulalamika!Tupambane kwa nguvu ya hoja za sio hoja za nguvu!
 
ni udhaifu mkubwa Rais wa nchi yenye watu zaidi ya milioni 45 kumzungumzia raia wake mmoja na kumwandama. Tena kwa vitu vya kuambiwa. Hili liliharibu maana nzima ya hotuba yake. Vadala ya kuzungumzia dhana rais mzima unamzungumza mtu? Nimeambiwa, nimesikia.... Oops hopeless.

Hayati Baba wa Taifa, aliwahi kutuambia Watz na Dunia kuwa Kiongozi anayetegemea kushauriwa na mkewe, pamoja na wapambe wa kujikomba komba hafai kuwa kiongozi. Inasikitisha sana Rais anazungumzia kauli taarifa, kwa hiyo pale alikuwa anatoa taarifa ya kile watendaji wake walichoamua, hii ni kama kuna kundi la watu linaongoza nchi remotely.
 
huyu LISU NI BALAA,, RAIS AMETUMIA MUDA MWINGI KUMUONGELEA MTU MMOJA BADALA YA KUJIBU HOJA,
 
Hayati Baba wa Taifa, aliwahi kutuambia Watz na Dunia kuwa Kiongozi anayetegemea kushauriwa na mkewe, pamoja na wapambe wa kujikomba komba hafai kuwa kiongozi. Inasikitisha sana Rais anazungumzia kauli taarifa, kwa hiyo pale alikuwa anatoa taarifa ya kile watendaji wake walichoamua, hii ni kama kuna kundi la watu linaongoza nchi remotely.

inauma sana,,rais anapelekwa na akina LUKUVI AMBAO ELIMU TU YA FOM FOUR AMEIPATA KWA KUNUNUA,
 
Back
Top Bottom