Rais kikwete ni kiongozi wa kupigiwa mfano na kuungwa mkono daima
Tusipige vigelegele wakati bado dakika tisini hajizaisha...
Rais kikwete ni kiongozi wa kupigiwa mfano na kuungwa mkono daima
Wapinzani ni wazushi
Usitumie kichwa kufugia nywele peke yake
Acha bangi!Unyaluni kuna katabia ka wanawake ambapo unaweza kumtongoza akakataa lakini ukimwambia aondoke anagoma,
Unaweza kushiriki nae tendo hata mara tatu lakini mdomoni bado anasema "mimi sitaki", ukimwambia ainuke aondoke hataki,
Kwetu tunawaita akina NIANGUSAGE SAMBI SAKO MWENYEWE, ILA NIMEFAA SUPI YA SANGASI!
Tanzania Daima ni gazeti la UDAKU...
kikwete ni mgonjwa.....
Lissu ni mgonjwa wangu - dr hamis kigwangalla
Tanzania Daima ni gazeti la udaku
Halifai hata kwa kufungia maandazi.
Gazeti kama hili hupatikana kwenye vyoo vya vilabu vya mataputapu
"Alisema kigogo huyo..."
Kigogo ndio nani? Hana jina?
Hili gazeti ni full udaku...
PTanzania Daima ni gazeti la udaku
Halifai hata kwa kufungia maandazi.
Gazeti kama hili hupatikana kwenye vyoo vya vilabu vya mataputapu
Tundu Lissu, ni mnafiki, mfitini na, muongo sana huyu jamaa.
Rais ndiyo kawateua TEC na CCT wewe unasema kadanganywa mbona viongozi wa TEC na CCT hawajakanusha kama hawajashirikishwa.
Umeamua kupeleka ufataani wako Tanzania Daima.