Wapinzani, Lissu wazidi kumbana JK

Wapinzani, Lissu wazidi kumbana JK

ila hii hotuba imejaa maneno ya kuambiwa? Hotuba imeonyesha kupooza mambo kama sio kuogopa "kuanzia issue ya wahamiaji haramu na katiba mpya" - yaani Rais wangu amekuwa kama katishiwa sijui! kapigwa mkwara

You idiot, wake up.

Ulitaka Rais ayarewind matukio ili ayashuhudie mwenyewe? Jambo likishatokea wengine wote ambao hawakuwepo wataishia kuambia tu. Wanaweza kuambiwa kwa kupitia simu, TV, Redia, Mdomo lakini bottomline ni kwamba watakuwa wameambiwa.

Sasa nyinyi ------ mlitaka Rais ajue vipi yaliyotokea Bungeni? Mlitaka arewind matukio ya Bunge ili aone mwenyewe?
 
Tanzania Daima ni gazeti la udaku

Halifai hata kwa kufungia maandazi.

Gazeti kama hili hupatikana kwenye vyoo vya vilabu vya mataputapu

La kwako ni lipi vile, hahahaa, eti msomi, mh! kazi ipo, njaa zitatuuwa jamani
 
Kwa kusema ameambiwa ni sawa na kukwepa lawama, ina maana yeye hanafact zake?kawekewa maneno ya wengine? hajachanganya na za kwake? nimemushangaa sana
You idiot, wake up.

Ulitaka Rais ayarewind matukio ili ayashuhudie mwenyewe? Jambo likishatokea wengine wote ambao hawakuwepo wataishia kuambia tu. Wanaweza kuambiwa kwa kupitia simu, TV, Redia, Mdomo lakini bottomline ni kwamba watakuwa wameambiwa.

Sasa nyinyi ------ mlitaka Rais ajue vipi yaliyotokea Bungeni? Mlitaka arewind matukio ya Bunge ili aone mwenyewe?
 
Tanzania Daima ni gazeti la udaku

Halifai hata kwa kufungia maandazi.

Gazeti kama hili hupatikana kwenye vyoo vya vilabu vya mataputapu

kumbe na wewe ni mtumiaji mataputapu?!
Kwa maana huwezi kujua vitu wanvyotumia kwenye vyoo vilabuni mwao kama hujaingia humo!
 
Inaweza pia kuwa ni taasisi ambayo members wake wengi ni wahuni na wenye akili ndogo. Kwenye hiyo taasisi muungwana ni JK pekee yake lakini naye amekosa ufahamu wa kutosha ndiyo maana ameamua kuzungukwa na mbumbumbu ili yeye pekee yake aonekane kuwa na uwezo wa kufikiri.
Yaani we Ritz ndo bogus kabisa. Ngoja nimalizie bia yangu nikalale
 
JK kawageuka....hamna hamu, mnajibu kama walevi!!!! Mmewezwa kweli kweli
 
Hana wasiwasi jk mwenyewe anajua ni upepo tu na utapita hata kabla ya hiyo date 10
 
Tanzania Daima ni gazeti la udaku

Halifai hata kwa kufungia maandazi.

Gazeti kama hili hupatikana kwenye vyoo vya vilabu vya mataputapu
Mkuu ndipo unapopatikana nini? kwenye hivyo vyoo! vya vilabuni? inaonesha unakunywa sana hayo mataputapu
 
Public disobedience DAY! HALAFU WATU WANASEMA PINDA ALIKOSEA NINI?
UPINZANI NI MUHIMU LAKINI SIO HUU 'UPINGAJI WA KILA KITU NA KIBURI KILICHOPITILIZA!'

 
Kama ni udadu mbona unajadili habari iliyoletwa na kuonyesha kukerwa na ukweli fulani. Jibu hoja au jadili hoja badala ya kulijadili gazeti. Kama hoja iliyoibuliwa na gazeti haina uzito lete hapa hoja zako kupinga hoja zilizotolewa na gazeti hili badala ya kuleta tu mipasho isiyo jibu au kujenga utetezi wa hoja.

Wanaharakati wa CCM kuweni wakomavu kama alivyo mdau mwenzetu Mchambuzi alivyo na uelewa kukubali kwenye ukweli na kuwa mkweli kupinga pale isivyo kweli. Wengine kinachoendelea ni kile moyo ukipenda.

hilo ndo tatizo la wanaccm wengi mkuu
 
Back
Top Bottom