Kanda ya ziwaUko sehemu gani?
jitahidi mwaka huu kabla hujaisha uhudhurie semina za biashara maana hujui kabisa kabisa yaaniKanda ya ziwa
Mjadala uishie hapajitahidi mwaka huu kabla hujaisha uhudhurie semina za biashara maana hujui kabisa kabisa yaani
Tupe beiKama unahitaji kukusanyiwa pumba za mahindi na mashudu kwa bei nafuu sogea tufanye Biashara ASAP
jitahidi mwaka huu kabla hujaisha uhudhurie semina za biashara maana hujui kabisa kabisa yaani
Kama unahitaji kukusanyiwa pumba za mahindi na mashudu kwa bei nafuu kasema kama unahitaji kukusanyiwa sio kwamba anayoWeka Tangazo Vema
Unapatika Shinyanga Mjini
Unauza Pumba Za Mahindi/Mpunga Kwa Debe/Ndoo/Gunia Tshs 100
Number Yako Ya Simu
Una Gunia/Tani Ngapi?
Andika Kama NilivyokuwekeA
Sawajitahidi mwaka huu kabla hujaisha uhudhurie semina za biashara maana hujui kabisa kabisa yaani
Ndio mtaji sina mzewKama unahitaji kukusanyiwa pumba za mahindi na mashudu kwa bei nafuu kasema kama unahitaji kukusanyiwa sio kwamba anayo
SawaKama unahitaji kukusanyiwa pumba za mahindi na mashudu kwa bei nafuu kasema kama unahitaji kukusanyiwa sio kwamba anayo
Asante mzee wazo zuriJf ni kisima cha maarifa lkn si kila mtu anafahamu hii kurasa.
Wasiliana na madalali wa maeneo uliopo wakuambie wafugaji wakubwa uongee nao.
Wengi siku hizi ili kupunguza gharama wanatengeneza vyakula nyumbani hasa kuku na pork.
Unaweza kuwa suplier wao kulingana na demand yao.
Ninachomaanisha mimi sina mtaji wa kukusanya gunia nyingi ila najua mahali zinapatikana kwa bei nzuri kwa kg unapata kuanzia 80,90 mpaka 100 pumba za mahindi mhume@kennedy@Bush Dokta@NNRWA
Notafute plzNinachomaanisha mimi sina mtaji wa kukusanya gunia nyingi ila najua mahali zinapatikana kwa bei nzuri kwa kg unapata kuanzia 80,90 mpaka 100 pumba za mahindi mhume@kennedy@Bush Dokta@NNRWA
Hahahhaaaa......jitahidi mwaka huu kabla hujaisha uhudhurie semina za biashara maana hujui kabisa kabisa yaani