Wapi nitapata soko la pumba za mahindi na mashudu kama unahitaji

Wapi nitapata soko la pumba za mahindi na mashudu kama unahitaji

Ninachomaanisha mimi sina mtaji wa kukusanya gunia nyingi ila najua mahali zinapatikana kwa bei nzuri kwa kg unapata kuanzia 80,90 mpaka 100 pumba za mahindi mhume@kennedy@Bush Dokta@NNRWA
Nielekeze...niende, nikizipata( kwa bei tajwa)....utapata ya chai.
 
Weka Tangazo Vema
Unapatika Shinyanga Mjini
Unauza Pumba Za Mahindi/Mpunga Kwa Debe/Ndoo/Gunia Tshs 100
Number Yako Ya Simu
Una Gunia/Tani Ngapi?


Andika Kama NilivyokuwekeA
Bila shaka huyo atakuwa Msugusu
 
Back
Top Bottom