Wapi nitapata rechargeable battery

Wapi nitapata rechargeable battery

tahadhari kubwa kwenye izi battery, hasa zikiwa na chemistry tofauti, mifumo cha charging system za Ni-Mh,Ni-Cd ,Lion,SLA ,LiPo hua haiingiliani kiivyo, kama ni Li-Ion vizuri uka replace ya Li-Ion yenye mAh zinazokaribiana na ile uliyoitoa,
la sivyo 'milipuko' itakua ni inevitable
Hiyo midude nalijua vizuri Kamanda yaani ukifanya makande ni kujitengenezea suicide bomb.
 
Ninazo kama hizo unahitaji ngapi
Na unachukua kwa Tshs ngapi ?
 
Back
Top Bottom