Muishike dini kama roho zenuπππ aisee mie ndio maana mambo ya dini yamenishinda maana unafiki siwezi!Sasa tufanyeje?
Tuhadithie basi mzee baba, masikio yamenisimama hapa...Namshauri aachane na hayo mambo atakuja kuua watoto wake. Nina historia mbaya sana na huu upuuzi wa kuzindika nyumba.
Utelezi ndo booze?[emoji16][emoji16][emoji23][emoji23]Muishike dini kama roho zenu[emoji23][emoji23][emoji23] aisee mie ndio maana mambo ya dini yamenishinda maana unafiki siwezi!
I love eating cookies,,,dini inakataza
I love music,,,dini inakataza
I like booze,,,dini inakataa
How the hell will life be! Ukienda upande mwengineo kule ndio balaa maana utakuwa mtumwa milele na ukikosea masharti linakukuta jambo! Bora upande wa dini huku hata usipofata masharti hudhuriki!
Stori tu[emoji16]Tuhadithie basi mzee baba, masikio yamenisimama hapa...
No booze ni bwaxi πππUtelezi ndo booze?[emoji16][emoji16][emoji23][emoji23]
Ila Mungu ni mwema na dhambi zetu lakini anatusaidia hivo hivo daah
Binafsi kanisaidia mnoo japo sio msafi
Hivo hivo unakomaa nae, ukisema umuache asee devil ni anakufirigisa maini hamna rangi unaacha ona[emoji848][emoji848]
Poleni sana watu wa Pwani.Sini pwani hii hayo mambo hayakwepekagi
Sasa tufanyeje?
Zindiko ni sayansi endelevu....Wadau natafuta mganga bora kabisa atakayeizindika nyumba yangu kwani wachawi nananisumbua sana usiku.
Mimi napiga bangi balaa kwa hiyo hawa wajinga watakuwa wananipita kushotoWewe tafuta jani la bangi washa hapo MAENEO ya kwako hakuna kiumbe wa ajabu atasogelea hapo.
Sent from my SM-A013G using JamiiForums mobile app
Nakushauri umurudie Mungu wa Bwana wetu Yesu Kristo, Mungu aliye hai na ukimwamini na kukiri kwa IMANI hao wachawi SI CHOCHOTE WALA LOLOTE. Amini tu na utawashinda hao wachawi! Hapa hoja na kuamini tu!Wadau natafuta mganga bora kabisa atakayeizindika nyumba yangu kwani wachawi nananisumbua sana usiku.
Kipofu unataka kumvusha barabara Kipofu mwenzake.Yesu ndio mambo yote .shukuru Mungu amekujaria kupata nyumba isiwadhihaki wengine jitahidi kuwaombea nao wamiliki zaoMkuu, usikilize wanaokwambia mambo ya Yesu..walio wengi hata nyumba hawana.
Back to the topic.
Njoo pm nikuelekeze dawa simple ambayo hutatumia hata elfu 5 kuitengeneza na sitakuomba hata senti 1 kukuelekeza.
Nikikuomba hata senti 1 niripoti kwa mods au Maxence Melo nipigwe ban ya milele.
Karibu kama upo serious
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Karne ya 21 unawaza kuzindika nyumba?
Hiyo gharama ya kuzindika si uiongezee thamani nyumba yako uipangishe kwa bei nzur?
Wanapita kushoto kiwango cha SGR.Mimi napiga bangi balaa kwa hiyo hawa wajinga watakuwa wananipita kushoto
Wewe huwa unafanyaje?Dah Sina ushauri wowote kwako ila fanya ama tenda ambalo kwako unaona ni rahisi kufanyika Kati ya hayo mawili maana ni lazima uwe upande mmojawapo
Haa haa haaNo booze ni bwaxi [emoji38][emoji38][emoji38]
Upo ukifatilia vyema utaonaHaa haa haa
Mbona sijaona utelezi hapa?[emoji849][emoji849][emoji849][emoji134]
Chumvi ya buku 2 inatosha kumaliza kila kitu.. Mwambie akutoe na 10% [emoji23][emoji23][emoji23]Mshana Jr kuna tenda huku mi ya udalali tu inatosha
MziziMkavu Njoo in case Mshana akizingua kunitoa 10%