Wapi naweza kupata mbwa 'German Shepherd' kwa Dar? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi naweza kupata mbwa 'German Shepherd' kwa Dar?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Idimi, Dec 16, 2011.

  1. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,553
    Likes Received: 1,476
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu, natafuta mbwa aina ya German Shepherd (kama wale wa polisi wenye maumbo makubwa). Nipo Dar. Mnifahamishe na bei zake tafadhali. Mawasiliano 0787 991 782. Itapendeza nikipata wenye umri mdogo.
    Ahsanteni
     
  2. msweken

    msweken Senior Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Mkuu wanauzwa kuanzia laki mbili, hapo vikiwa na miez miwili, ikizidi na pesa inazidi, mi nlinunua mbez msakuzi, sehem 1 panaitwa kwa mgogo, cna no yao ya cm, ningekupa uwatafte.
     
  3. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu hebu tafuta tafuta hiyo no na uitundike hapa itatusaidia wengi
     
  4. msweken

    msweken Senior Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Mkuu kama kweli unawahtaj jisumbue kdogo, mi npo mbali! Ukifika mbez mwsho panda magari ya magoe, then waambie wakushushe kwa mgogo, ukishuka ulizia wap kuna mbwa, ni hapo hapo jiran! Ana sampo za kutosha, ni ww 2 na uhtaj wako.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    hivi si nilisikia polisi huwa wanao.......wanawauza....?
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Check na Bwana aitwaye Godfrey 0784670931 anao
     
  7. IROKOS

    IROKOS JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,966
    Likes Received: 1,756
    Trophy Points: 280
    Yes Morogoro FFU wanawauza au kama una wakwako unataka afundishwe ulinzi unampeleka.
     
  8. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 798
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kuna jirani yangu anao, kama bado kuna wahitaji wajiweke wazi. Ni maeneo ya Lumo!.
     
  9. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,553
    Likes Received: 1,476
    Trophy Points: 280
    Ahsanteni kwa msaada wa maelezo na mawasiliano mliyonipa, kumbe ni wengi tunawahitaji. Nitatoa jibu nikifanikiwa kuwanunua
     
  10. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu ngoja tukutangulize, utatupa feedback
     
  11. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hao mbwa dar wapo wengi,ila bei yake si chini ya 250,000 hadi 300,000 pia usikubali kumnunua mbwa aina ya Germany sherpher bila kuona wazaz wa hao mbwa!kupigwa changa la macho ni nje nje!kuna mbwa breed flani hivi wanaitwaga breed ya iringa,wakiwa wadogo huwez kutofautisha na GSP.

    So muwe makini msije mkaingizwa mjini!
     
  12. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,273
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Ni kweli usemacho mkuu! Mimi nilishapigwa changa la macho, wakiwa wadogo halafu bila kuwaona wazazi wa hao puppies unaweza kupigwa changa.
     
  13. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kijitonyama pale barabarani wamepangwa daily wanauzwa.
     
  14. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,138
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    HTML:
    
    
    HTML:
    
    
    Hao mbwa dar wapo wengi,ila bei yake si chini ya 250,000 hadi 300,000 pia usikubali kumnunua mbwa aina ya Germany sherpher bila kuona wazaz wa hao mbwa!kupigwa changa la macho ni nje nje!kuna mbwa breed flani hivi wanaitwaga breed ya iringa,wakiwa wadogo huwez kutofautisha na GSP.
    HTML:
    
    
    nina wasiwasi wale wa njiani k nyama na victoria ndo hao anaosema mdau tuwe makini
     
  15. m

    mob JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,872
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    mkuu ninao wewe pm nitakutajia bei ila sio chini ya 250,000 na wako wa miezi 4 hadi kumi na mbili so tuwasiliane
     
Loading...