Wapenzi wa Paka


Tena ulibahatika sana maana paka huwa anaelewa vzr masuala ya siri kama kunya,kujamiiana na kuzaa mambo hayo paka hataki binadam ashuhudie
 
Kweli kabisa mkuu.... Hatamm kuna kipind nilikuwa nampa maziwa. Huyo paka alikuwa ananifuata hadi kitandan napo lala ananigonga na kucha kila ifikapo asubuhi ili nimpe maziwa

Wapo very smart paka mie siku alikuja friend wangu ku sleep over nyau wangu kaenda kuzurura milango imeshafungwa ndio huja kuparuza dirisha basi nkamwambia nimekuskia naenda kukufungulia mlango nlipowasha taa kaondoka nkamkuta mlangoni akaingia zake ndani yule shosti alicheka sana kashangaa nyau mambo yake kama mtu...
 

Alafu wanapenda kudeka sana ukikaa mara huyo kajilaza mapajani
 
Paka nilikuwa nawapenda zamani sikuizi siwapendi nasikia wanatumiwa na nguvu za giza
 
Nasikia Mombasa analiwa ila kwenye sambusa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…