• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Waongo walipokutana

Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,003
Points
2,000
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,003 2,000
Kuna wanandoa wawili walikua na tabia ya kudanganyana ktk ndoa yao..siku moja mke alilala nje na aliporudi asubuh,mumewe akamuulza alipolala,ye akamwambia alilala kwa rafiki yake wa kike,mumewe akaamua kuwapigia marafik zake 10,kuwaulza ka mkewe alilala kwao bt wote walikataa kwamba hakulala kwao.cku ya pili mumewe nae akalala nje aliporud asubuh akamwambia mkewe kuwa amelala kwa rafk yake,mkewe nae akaamua kuwapigia marafik wa mumewe 10 kuwaulza ka mumewe alilala kwao bt cha ajabu marafki zake 8 walikubali kuwa jamaa alilala kwao na 2 walisema alilala kwao na hadi wkt huo alikua bado yuko huko kwao.
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,411
Points
1,225
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,411 1,225
Ndo tatizo la muongo kutetewa na muongo mwenzie!
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
11,519
Points
2,000
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
11,519 2,000
dah! Kweli noma
 
K

kakolo

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
221
Points
225
K

kakolo

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
221 225
Dah hiyo nimecheka maana nilikuwa sijacheka toka asubuhi.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,816
Points
2,000
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,816 2,000
huh..................hii noma
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,189
Points
1,225
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,189 1,225
Tutatoana mapafu mkuu,
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 1,250
Tehe tehe tehe tehe, tena jamaa anasistiza shemeji jamaa yupoa au nikupe uongee naye kabisa kumbe ndiyo anamuunguza kabisa jamaa.
 
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2011
Messages
2,203
Points
2,000
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined May 15, 2011
2,203 2,000
so wanaume ni waongo kuliko wakushoto mwao
 
Wa Nyumbani

Wa Nyumbani

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
433
Points
195
Wa Nyumbani

Wa Nyumbani

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
433 195
Ndugu hii nzuri sana nimeipenda, inachekesha.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
22,354
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
22,354 2,000
Teh teh teh....
 
pomo

pomo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
265
Points
195
pomo

pomo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
265 195
dah wote 8 na bado kwa mkewe yupo kwa wakati ule! au ni mzimu nini?
 
Mbaliche

Mbaliche

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
293
Points
195
Mbaliche

Mbaliche

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
293 195
usikumbushe mbali mwenye isha wai nitokea.
 
Janice

Janice

Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
48
Points
0
Janice

Janice

Member
Joined Aug 31, 2011
48 0
hehehehehe!!!!umeona wanaume walivyozidi uongo na they support one another
 
Wang'wise

Wang'wise

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
273
Points
195
Wang'wise

Wang'wise

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
273 195
Hii imetulia, sa hapa ipi mbaya ya mke au mume
 
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
Eng Mose Jokes/Utani + Udaku/Gossips 6
Similar threads
MAFUNDI WAONGO????

Forum statistics

Threads 1,405,884
Members 532,146
Posts 34,498,585
Top