walitola
JF-Expert Member
- Nov 28, 2014
- 4,855
- 5,699
Kwa iyo wewe hata wazungu unawapenda mana wao ni weupeKikubwa awe na tako!!!! Ayo ya rangi hayana umuhimu sana.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa iyo wewe hata wazungu unawapenda mana wao ni weupeKikubwa awe na tako!!!! Ayo ya rangi hayana umuhimu sana.
Kikubwa awe na tako!!!! Ayo ya rangi hayana umuhimu sana.
Hta waafrica tunataka wazung piaAcha ushamba kijana wanawake weusi watamu sana kwanza papuchi zao joto 100C ndio maana wazungu wanapenda kitu cheusi
Sent using Jamii Forums mobile app
Vipi wale weupe, ila pale kwenye gearbox peusi?
Ukiona mwafrika anataka mzungu ujue yupo kimaslai anataka dolla tuHta waafrica tunataka wazung pia
Sent from my iPhone using JamiiForums
Sijui Mara ngp turudie hii Kauli hawaelewi hawa.Kikubwa awe na tako!!!! Ayo ya rangi hayana umuhimu sana.
Ukiona mwafrika anataka mzungu ujue yupo kimaslai anataka dolla tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Ah wap wengi wanataka maslaiHapana anataka ladha tofaut
Sent from my iPhone using JamiiForums
hahhaahhaha akijibu nitagiVipi wale weupe, ila pale kwenye gearbox peusi?
na sio tako tu bali liwe laini!wengine wana nyama zimevimbiana nyuma nyie mnaita tako.Kikubwa awe na tako!!!! Ayo ya rangi hayana umuhimu sana.
usifanye mapenzi ukiwa banghe,jitahidi unapofanya tendo uwe sober ili uweze kutambua utamu wa k.Ila hizi ni iman tu za watu, hazna ukwel
Sent from my iPhone using JamiiForums
Si kweli.Acha ushamba kijana wanawake weusi watamu sana kwanza papuchi zao joto 100C ndio maana wazungu wanapenda kitu cheusi
Sent using Jamii Forums mobile app
😂😂Kikubwa awe na tako!!!! Ayo ya rangi hayana umuhimu sana.