Cash Generating Unit
JF-Expert Member
- Jan 12, 2019
- 13,284
- 39,513
- Thread starter
- #101
Mara nying weus wanataman weupe
Sent from my iPhone using JamiiForums
Black are more beautiful, ukitaka kujua hilo imagine mwanamke yoyote mweupe unayemwona angekuwa mweusi ingekuwaje. Utacheka hadi uzimie
White kitu kingine aiseeeeh,, tena iwe natural,, sio ile ya mchubuoHahahaha hujaspecify which colour inaku inspire
Sent from my iPhone using JamiiForums
Kwangu kikubwa ni kifurushi chake tu alichojaliwa, sina nia mbaya mkuu kikubwa mwanangu nataka aje kuwa na akili kama tafiti za chuo kikuu cha oxford kinavyosema
White kitu kingine aiseeeeh,, tena iwe natural,, sio ile ya mchubuo
Sent using Jamii Forums mobile app
Afu muache kutudharau watu ya kanda ya ziwa mamayo zenu sisi ndiyo tunaongoza nchi na jiji lake kuu la mzizima,tuombe radhi mamako.Wewe ni mshamba inaonekana unatoka kanda ya ziwa, wanawake hawapimwi kwakutumia ragi ya ngozi yao
Sent using Jamii Forums mobile app
Nakufananisha na flani kwahiyo white hii I'd yako nyingine eenhKama kichwa cha habari hapo juu unavokisoma, kati ya "Wanawake weupe vs wanawake weusi"
Je, ni wanawake gani wazuri? Au wanavutia kimapenzi? Binafsi madem weupe wananivutia sana hii colour nipo nayo addicted sana.
Sent from my iPhone using JamiiForums
Mwanamke mweupe AMEPOA SANA K...ila MWEUSI K mnato sana,,nadra sana Kukuta BWAWA LA MTERA..
Sent using Jamii Forums mobile app
Nakufananisha na flani kwahiyo white hii I'd yako nyingine eenh
Washamba nyie unataka kuua mtu moja kwa lisasi 16 arafu unashindwa wakati lisasi moja inauwezo wa kuua watu zaidi ya wawiliAfu muache kutudharau watu ya kanda ya ziwa mamayo zenu sisi ndiyo tunaongoza nchi na jiji lake kuu la mzizima,tuombe radhi mamako.
Wapo wengi tu weus na K zao za barid tu
Nimeangalia kwenye kamusi zote za kiswahili sijaona neno Washaba,wala sasi,kajifunze kiswahili mporipori mkubwa wewe ulijikuta Tanzania kwa bahati mbaya.Washaba nyie unataka kuua mtu moja kwa lisasi 16 arafu unashindwa wakati sasi moja linauwezo wa kuua watu zaidi ya wawili
Sent using Jamii Forums mobile app
Kula balimi mbiliKikubwa awe na tako!!!! Ayo ya rangi hayana umuhimu sana.
Ebu nijibu kwanza ni wewe ninayekuhisiMe nataka mtoto cheupee peee
Sent from my iPhone using JamiiForums
Yana wivu tu ubaridi unategemea mtu na mtu haijalishi rangiWapo wengi tu weus na K zao za barid tu
Ebu nijibu kwanza ni wewe ninayekuhisi