Wanawake wenye vitambi wamezidi kuongezeka...

Wanawake wenye vitambi wamezidi kuongezeka...

Hahah ndio maana unataka kunionea enhe?!Kumbe Jogging uko poa!!!
Haahhahhah usijali kaka ake hata hizo mbili ni sawa taratibu tunaenda tatu .nne...halafu tano...Mimi kwa jogging niko vizuri
Hvi kile kitambi chako kimeisha Kabisa? ?[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hahah ndio maana unataka kunionea enhe?!Kumbe Jogging uko poa!!!Hvi kile kitambi chako kimeisha Kabisa? ?[emoji23][emoji23][emoji23]
Hahaahahahahah kaka ake Mimi ni wale wa matumbo yaliyoishia migongoni sijawahi ota kitambi wallah....ila sikuonei wewe mwenyewe najua unaweza sema umeamua tu kuacha
 
Dada ake kumbe wewe ni wale Flat tummy enhe!??..
Mimi nikifanikiwa kupunguza matumizi ya Nyama Choma na Kitimoto kitambi chote kitaisha
Hahaahahahahah kaka ake Mimi ni wale wa matumbo yaliyoishia migongoni sijawahi ota kitambi wallah....ila sikuonei wewe mwenyewe najua unaweza sema umeamua tu kuacha
 
Nimekuwa mvivu sana wa mazoezi siku hizi Aisee ni bora unisaidie
Hahaahahahahah kaka ake Mimi ni wale wa matumbo yaliyoishia migongoni sijawahi ota kitambi wallah....ila sikuonei wewe mwenyewe najua unaweza sema umeamua tu kuacha
 
Kuwa na kitambi ni asili ya mtu tu
Mimi hata nile vipi ama ninenepe namna gani tumbo haliji kabisaaa...na wala sio mtu wa mazoezi
Wewe kama sio mtu wa kuoa usioe ,usisingizie vitambi


Break;

Hajasema haoi. Isipokuwa vitambi vimekuwa shida
 
We huoni hapa JF Wanaishia tu kupiga picha miguu...
Sijui wanatangaza biashara za viatu..!??
Figure ya juu kama wacheza SUMO...!!!!!!
🏃🏃🏃🏃🏃🏃🏃🏃🏃🏃🏃🏃


Upo sahihi.

Wanaficha vitambi.

Unaweza mpa mtu hongera ya mimba kumbe ana obesity ambayo ni equivalent to malnutrition
 
Kuwa na kitambi ni asili ya mtu tu

Mimi hata nile vipi ama ninenepe namna gani tumbo haliji kabisaaa...na wala sio mtu wa mazoezi

Wewe kama sio mtu wa kuoa usioe ,usisingizie vitambi
Huo ni ulevi wangu,,, mrembo bila tumbo utaendesha akili yangu sana.
 
Nawasalimu

CAG naona hili hajaliona yaani sijui kuna shida gani..Nichukue nafasi hii kuwashauri maana mimi ukiwa na kitambi nakupiga chini.
Kuleni kistaarabu sasa unatoka na mamzi anaagiza chipsi mayai mishaki mitatu sosegi mbili na kuku nusu anasema afungiwe seriously..

Aya kama haotoshi mnatoka apo bidada unakuta anapiga bia zaidi yako..no way lazima likitambi lije..Alafu bora angekuwa anafanya mazoezi.

Msipoolewa mnasema hamna bahati.Badilikeni bhana la sivyo mtaishia kuzalishwa na kuachwa.
Kitu pekee mdada mwenye kitambi anaweza nifanyia ni kunionyesha mdada asiye na kitambi[emoji16][emoji16][emoji16] af akimaliza kunionyesha akimbilie huko[emoji3]
 
Back
Top Bottom