Hao ni wapendwa mbele za macho ya watu hasa kanisani.Tafuta bint mcha mungu na anaelelewa na familia ya yenye maadili ya kumcha mungu unaweza kupata wa umri chini ya 25 aliyetulia
HahahaaaaAhsante sana mkuu.
Siku hizi ukikomaa kutafuta pesa mwenzako anakazana kusogeza virusi nyumbani.
Vumilia naye mbona cc tunatenda dhambi ila mungu anatusamehe, ndoa inahitaji uvumilivu, ushauri, soma vitabu magazine, ili upate elimu ya kugeuza hisia zake, mfano kama ulikuwa unafanya Mara moja kwa cku fanya mchana, ucku, a subuhi, endelelea kumpa doze za maralaria ataonekana, mfanye, mke wako awe rafiki yako jifanye mjinga ishi nae vinginevyo utaoa asana
Mwanamke aliyekomaa haswa kiakili ni kuanzia 27 (asilimia kubwa)japo kuna wengine umri huo ndio kwaaanza km waamshwa...Muombe Mungu
FIVE STARS!Mimi nishawahi somesha kabinti chuo, tena nilikakuta kanasoma diploma nikakafanyia mpango kakaanza bachelor bila hata boom, kaliishia kunivuruga mzee mzima kidogo nipagawe ila nikayamaliza kimya kimya.
Mwingine wa age hizo hizo nikamuweka kinyumba kabisa, kuna marafiki walinionya ila nikawa siwaelewi, labda kwa vile kalikuwa kazuri utafikiri kamechorwa, huyu naye nikam surrender..
Kitu common kwa hao wote, mtoto ni mtoto tu hadi akue, akomae. Baadae nilihamia kwa wazee wenzangu, hao kwa kweli hata mkivurugana unaona kabisa it was reasonable.
Partner anatakiwa naye atake kuwa kwenye relationship, lakini hutu tudogo twetu mara nyingi sio hivyo. Wewe uko siriaz, mwenzio yuko kwenye fasheni... what would u do?
Mmh ila bado naamin wapo wasafiHao ni wapendwa mbele za macho ya watu hasa kanisani.
Watafanya usafi na kupamba kanisa kila juma,
wataimbisha mapambio na nyimbo za kuabudu,
kila semina watahudhuria ila ukimkuta ktk 18 zake unaweza sikitika sana.
Huyu kwao ni walokole na ukimuona anaimba wawezasema mungu yupo hapa ila....
Inategemeana Mkuu.Ahsante sana mkuu.
Siku hizi ukikomaa kutafuta pesa mwenzako anakazana kusogeza virusi nyumbani.
Teh teh mzee wa "mastory", nakuaminiaMimi nishawahi somesha kabinti chuo, tena nilikakuta kanasoma diploma nikakafanyia mpango kakaanza bachelor bila hata boom, kaliishia kunivuruga mzee mzima kidogo nipagawe ila nikayamaliza kimya kimya.
Mwingine wa age hizo hizo nikamuweka kinyumba kabisa, kuna marafiki walinionya ila nikawa siwaelewi, labda kwa vile kalikuwa kazuri utafikiri kamechorwa, huyu naye nikam surrender..
Kitu common kwa hao wote, mtoto ni mtoto tu hadi akue, akomae. Baadae nilihamia kwa wazee wenzangu, hao kwa kweli hata mkivurugana unaona kabisa it was reasonable.
Partner anatakiwa naye atake kuwa kwenye relationship, lakini hutu tudogo twetu mara nyingi sio hivyo. Wewe uko siriaz, mwenzio yuko kwenye fasheni... what would u do?
Teh teh mzee wa "mastory", nakuaminia
Aisee. Kuna ukweli lakini.Nashanagazwa na huu msemo: ukimchunguza sana bata huwezi kumla na unatumiwa sana na wadada, hivi! Ni kweli MTU anakucheat halafu unaona powa tu kisa utashindwa kumla bata? Ua not serious
Ni kweli.Tafuta bint mcha mungu na anaelelewa na familia ya yenye maadili ya kumcha mungu unaweza kupata wa umri chini ya 25 aliyetulia