Wanawake wengi wa mijini 16-28 yrs MCHARUKO sana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wengi wa mijini 16-28 yrs MCHARUKO sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jay One, Jun 13, 2011.

  1. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,908
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Wawe na elimu au la, wengi wa wanawake tena wengine wameolewa walio kwenye age 16-28 MCHARUKO yaani hawajatulia hasa wa mijini, hata wakiwa na kazi au wawe wanafunzi or at home, kumbuka wengi wanapenda maisha ya juu, meanwhile uchumi hauruhusu sana, so mcharuko unaanza step by step, boyfriends 2, 3, 4, .....,, mcharuko unaendelea.... Ukiuliza utaambia ....JUST A FRIEND.... ila dalili si za just a friend is more than that, kumbe just a friend anakula mzigo as usual, Mcharuko mijini imezidiii, watch out...!!!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    We nawe unachekeshaga kweli na findings zako!!

    Nwy bora mimi sio wa mjini!
     
  3. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tabia na mtazamo wa mtu tu kulingana na silika yake. Na hutokana na programu tasa ambazo zimepandikizwa katika bongo zetu bila kujua tunaharibu kwa maneno ya ulimini. Research upya ulete na ya wanaume tunakuaje umri huo?
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Makuzi hayo ila wengine mbona utulivu A. Oops kumbe mimi wa mpwapwa sio mjini.
     
  5. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha kule kunakoitwa Dar?
    Mmh! Mbona wanawake/wanaume mjini/vijijini tabia zilezile tu sema hivi kuna personal differences on how we behave.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    I know that...YOU know that but HE doesn‘t!!!Sijui mji anaouongelea ila kwa vyovyote haunihusu maana mi ni wa kijijini!
     
  7. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We get best resources from local areas?
     
  8. k

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,482
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    mr president tumekukosea nini?naona topic za wanawake this,wanawake that imekuwa too much?
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Maybe...maybe not!Depends on what kinda resources you are talking about!
     
  10. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    That involved for flying colours in a given field i.e for luv beautiful wives suspected to come from rural residence, with good morals and faith.
     
  11. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,898
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hii kitu ya MR raisi inazungumzika kuna kina dada kwa kweli ni aibu
    watu hacheni kuipinga kama kundi hii hoja inazungumzika maana hipo na kila mwanaume
    anayekaa maeneno husika anaweza kuasema ni kweli.
    no offence wakina dada wanatumia vibaya resources
    sorryyyyyyyyyyy

     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160

    Wanakua hawajakosea Mr P…
    binti akiwa na wanaume more than one,
    mpenzi wa kweli ni mmoja alafu wengine ni just friends…
    ila tunaita friends with benefits…
     
  13. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,892
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    pole mkuu
     
  14. P

    Pokola JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kitanda usichokilalia, kunguni wake wawajulia nini??
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    tusinyimane uhuru wa kuishi tunavyotaka
    nani kakulazimisha uwe na mcharuko?????????????
     
  16. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    wengi wa wanawake wa mjini au wengi wa wanawake unaokutana nao wewe? na kama kila ukikukuruka ndo aina ya wanawake unaokutana nao hebu jicheki vizuri wewe mwenyewe:redface:
     
  17. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,908
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Nimeona bora niongelee ya wanawake hapa mmu, maana next year naoa, kuliko niongelee siasa njaa za kina kinda Nape, hapa naburudika sana, jukwaa la siasa napitaga siku hizi, Ni hivi kisukari siwaonei wanawake 16 -28 yrs wengi hasa hasa DAR mcharuko saaana tena wakikujua wengine wanakutongpza / wanajirahisisha kutakavmshiko tu, one woman wanaume kibao, najua huamini, hata wanafunzi wa vyuo wako hivyo hivyo 1 woman for many many men, mcharuko tu, kupanua miguu juuuu each time, maje a visit here ni Dar, ujue, stay a month angalia, halafu kisukari, Maria Roza ndiye mke wangu mtarajiwa umemwona? maana nimemzuia asiwe anahudhuria sana jukwaa la wakubwa, kapotea huyu mchumba
     
  18. shemasi

    shemasi Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utafiti wako unatia shaka kidogo mtumishi kwani unaposema wengi ni vigumu kujua ni wengi kiasi gani kwani kwa uzoefu wangu wingi unaanzia mbili.ungetaja asilimia ningeweza kukubaliana nawe ila huu utafiti wako inaonekana umeufanyia kwenye keyboard yako.
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,499
    Likes Received: 3,373
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa inashangaza sana mwanamke kaolewa lakini anakuwa macho juujuu...
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,499
    Likes Received: 3,373
    Trophy Points: 280
    Hii lugha kali mkuu...
     
Loading...