UPOPO
JF-Expert Member
- Dec 17, 2010
- 3,697
- 6,099
Niko naangalia CNN nikaanza kutafakari mambo mengi kimoja nikavutiwa na uchaguzi wa Marekani huku nikifuatilia kwa makini mijadala ya uraisi wa Marekani.
Lakini navutiwa na mwenendo wa sasa ambapo soon wanawake wanakuja juu kwa kasi kutawala mataifa makubwa duniani.Hilary Clinton akishinda Uraisi wa Marekani inamaana ,Uingereza kwa sasa inatawaliwa na wamama wawili(Malkia na waziri mkuu aliyechukua nafasi ya waziri mkuu aliyejiuzulu).
Ujerumani inaongozwa na mwanamke.Sasa naona wanawake wanakuja juu kwa kasi ,kwa miongo mingine miwili nahisi wanaume watakuwa spices nyingine kabisa.
Sasa swali langu ni hili,Je wanaume wapi wamebaki?na wanafanya nini.Pili,je walipoambiwa watakuwa vichwa ,jewamekosea wapi au sisi wazazi au serekali tumefanya nini kwa malezi ya watoto wetu wa kiume.
Kingine tunashuudia ndoa za wanaume kwa wanaume(sikatai za wanawake kwa wanawake hazipo)ila hizi za wanaume zimeshamiri.Je tumekosa wapi?
Lakini navutiwa na mwenendo wa sasa ambapo soon wanawake wanakuja juu kwa kasi kutawala mataifa makubwa duniani.Hilary Clinton akishinda Uraisi wa Marekani inamaana ,Uingereza kwa sasa inatawaliwa na wamama wawili(Malkia na waziri mkuu aliyechukua nafasi ya waziri mkuu aliyejiuzulu).
Ujerumani inaongozwa na mwanamke.Sasa naona wanawake wanakuja juu kwa kasi ,kwa miongo mingine miwili nahisi wanaume watakuwa spices nyingine kabisa.
Sasa swali langu ni hili,Je wanaume wapi wamebaki?na wanafanya nini.Pili,je walipoambiwa watakuwa vichwa ,jewamekosea wapi au sisi wazazi au serekali tumefanya nini kwa malezi ya watoto wetu wa kiume.
Kingine tunashuudia ndoa za wanaume kwa wanaume(sikatai za wanawake kwa wanawake hazipo)ila hizi za wanaume zimeshamiri.Je tumekosa wapi?