Wanawake wasomi wana changamoto gani kwenye ndoa?

Wanawake wasomi wana changamoto gani kwenye ndoa?

1.Usomi upo ule wa kumeza yani class alikua kipanga na

2.Usomi upo ule wa kuelewa yani class alikua kipanga pia

Hapo tuna wasomi wawili ambao wote walikua hatari darasani,kundi namba 1 wazee wa kumeza aseee hilo ni jipu mkuuu sio kabisa (sikushauri) ila kundi no.2 ukimpata huyo safi sana ni mke ambae kila mtu anatamani ampate,anatamani awe nae kwasababu (hawakariri,ila wanaelewa)

Kwasababu hakariri anaelewa ukimueleza ukweli atajua ukimdanganya atajua pia,they are smart ila hao wazee wa kumeza pale juu mukulu wangu,papaa mobimba hayo ni majipu.

Mkague mpenzi wako elimu yake uelewa wake darasani upo/ulikua ktk kundi gani ukishajua kundi lake basi changamoto zake kuzijua hutopata shida kuzijua maana zipo wazi wazi tu hata hazijifichi.
 
Asante mkuu, nitafanyia ushauri wako kazi.
Kundi la kwanza ni la kukwepa kama ukoma
1.Usomi upo ule wa kumeza yani class alikua kipanga na

2.Usomi upo ule wa kuelewa yani class alikua kipanga pia

Hapo tuna wasomi wawili ambao wote walikua hatari darasani,kundi namba 1 wazee wa kumeza aseee hilo ni jipu mkuuu sio kabisa (sikushauri) ila kundi no.2 ukimpata huyo safi sana ni mke ambae kila mtu anatamani ampate,anatamani awe nae kwasababu (hawakariri,ila wanaelewa)

Kwasababu hakariri anaelewa ukimueleza ukweli atajua ukimdanganya atajua pia,they are smart ila hao wazee wa kumeza pale juu mukulu wangu,papaa mobimba hayo ni majipu.

Mkague mpenzi wako elimu yake uelewa wake darasani upo/ulikua ktk kundi gani ukishajua kundi lake basi changamoto zake kuzijua hutopata shida kuzijua maana zipo wazi wazi tu hata hazijifichi.
 
Mama yangu alikua na diploma ya ualimu.. baada hakuishi Miaka mingi na baba yangu..na akiwa na watoto watatu.. baba yangu alimshawishi Mama yangu akasome Degree Kama baba yangu alivyosoma...baba akabaki na watoto Mama akaenda kusoma degree.

hakuogopa Kwamba watalingana elimu au kipato.. Mungu akurehem baba yangu ..hakika Ulifanya vyema...

Nawashangaa vijana wasiojua nafasi zaidi Kama wanaume kuanza kuwaponda waliosoma..
With all the due respect, Baba alifanya kosa kubwa sana la kiufundi ila nyakati husika ilimbeba. Kwa wanawake wa zamani yaani wazazi wetu (watu waliozaliwa 1970 kushuka chini) hicho kitu kilifanya kazi ila sio nyakati hizi za sasa.

Hofu yangu naogopa kutoa maelezo marefu hapa. I'll be hijacking original poster thread ila naomba niifungulie thread hii comment yako itafungua kidogo macho baadhi ya wanaume. Kumsomesha mwanamke au kumfungulia biashara ni kosa kubwa sana la kiufundi unless ajisomeshe au ajifungulie yeye mwenyewe kwa mshahara wake.
KILA mtu na amchangue amtakae...na atakae ridhika nae regardless of ELimu.
Hapa nakubaliana na wewe.
 
Mkuu naomba unitag kwenye hiyo thread mpya, nadhani kuna la kujifunza kwako.
With all the due respect, Baba alifanya kosa kubwa sana la kiufundi ila nyakati husika ilimbeba. Kwa wanawake wa zamani yaani wazazi wetu (watu waliozaliwa 1970 kushuka chini) hicho kitu kilifanya kazi ila sio nyakati hizi za sasa.

Hofu yangu naogopa kutoa maelezo marefu hapa. I'll be hijacking original poster thread ila naomba niifungulie thread hii comment yako itafungua kidogo macho baadhi ya wanaume. Kumsomesha mwanamke au kumfungulia biashara ni kosa kubwa sana la kiufundi unless ajisomeshe au ajifungulie yeye mwenyewe kwa mshahara wake.

Hapa nakubaliana na wewe.
 
Asante mkuu. Pole pia
Nadhani huu waweza kuwa mchango wa kwanza ya mtu alieishi nao hao viumbe. Japo wengi wamesema hivyo kama wewe ila uzoefu binafsi umebeba nguvu kubwa. Vipi baada ya kuachana nao ulioa level gani na hali ikoje sasa?
Yaani umeignore kabisa ukatili was huyu jamaa. He sounds like a broke guy who married above his level. Wanawake Wenye masters huenda wana majukumu mengi nje ya nyumba jamaa analia hajafuliwa chupi!

I have asked this before, boxer ikifuliwa na mikono ya housegirl au mkeo utajua tofauti? Kitanda kikitandikwa na mwingine hakilaliki?

Sawa. Kwanini tatizo kubwa lipo kwa wasomi na sio hawa ambao hawajasoma licha ya wote kuwa na mazingira yanayofanana kama ulivyoyataja?
Ambao hamjasoma mpo weeengi ndio maana makelele mengi. Mwaka 2020 watu bado mnalalamika wanawake wasisome sana ili watunze ndoa. Kwanini nyie msijiongeze tu?
Kwanini msioe level yenu?
 
Wee oa tu mkuu. Muhimu jua nafasi yako kama baba.

Me hata unipe wa masters sijui phd atakaa tu kwenye mstari naotaka mimi
 
Kweli unawajua vizuri[emoji23]
Nyie ndo mnaanzishaga uzi mnajifanya mnataka kufahamu jambo kumbe ni njia ya kutaka kuponda tu.
Nimesoma comment zako zote haziko neutral. Unafurahia sana comment negative kuhusu hawa wanawake unaodai unataka kuwafahamu zaidi.

Nakushauri usioe aliesoma kabisa. Nakushauri ujitahidi kuwa secure na uanaume wako usitutesee dada zetu.
 
Jamaa kasema ukweli, kuhusu ukatili hakuna sehemu nimemuunga mkono.
Una uhakika kwamba jamaa ana level ya chini kuliko wakeze hao?

Una uhakika gani hatujasoma, umejuaje?
Kwanini hudhani wasomi ndio wanaowajua wasomi wenzai since wanasoma nao, kufanya nao kazi na hata kuwaoa?
Yaani umeignore kabisa ukatili was huyu jamaa. He sounds like a broke guy who married above his level. Wanawake Wenye masters huenda wana majukumu mengi nje ya nyumba jamaa analia hajafuliwa chupi!

I have asked this before, boxer ikifuliwa na mikono ya housegirl au mkeo utajua tofauti? Kitanda kikitandikwa na mwingine hakilaliki?


Ambao hamjasoma mpo weeengi ndio maana makelele mengi. Mwaka 2020 watu bado mnalalamika wanawake wasisome sana ili watunze ndoa. Kwanini nyie msijiongeze tu?
Kwanini msioe level yenu?
 
hawanaga mda na miguno ya mahabaa wakati wa kula tundaa ......wale wengine hutoa sautii za miamshoo wakijua badae lazima umwachie misimbazi ya kutosha mahitaji yake
 
Nyie ndo mnaanzishaga uzi mnajifanya mnataka kufahamu jambo kumbe ni njia ya kutaka kuponda tu.
Nimesoma comment zako zote haziko neutral. Unafurahia sana comment negative kuhusu hawa wanawake unaodai unataka kuwafahamu zaidi.

Nakushauri usioe aliesoma kabisa. Nakushauri ujitahidi kuwa secure na uanaume wako usitutesee dada zetu.
Kuwaponda kwani mmenikosea nini?
Au unadhani hatuna ndugu wa kike waliosoma?

Nimekuwa nikiuliza maswali zaidi kuliko kutoa maoni. Dont panic bhana.
 
Mmhhh
hawanaga mda na miguno ya mahabaa wakati wa kula tundaa ......wale wengine hutoa sautii za miamshoo wakijua badae lazima umwachie misimbazi ya kutosha mahitaji yake
 
Kuoa ngumbaru ni changamoto zaidi kuliko kuoa msomi. ME akifa msomi kama ni muajiriwa familia haitatereka sana ukilinganisha na ngumbaru mama wa nyumbani ambaye kipato chake ni SIFURI. Msomi anaweza akakaa chini kuwasaidia watoto kwenye homeworks zao ukilinganisha na ngumbaru.
Hahaha eti ngumbaru
 
Nyie ndo mnaanzishaga uzi mnajifanya mnataka kufahamu jambo kumbe ni njia ya kutaka kuponda tu.
Nimesoma comment zako zote haziko neutral. Unafurahia sana comment negative kuhusu hawa wanawake unaodai unataka kuwafahamu zaidi.

Nakushauri usioe aliesoma kabisa. Nakushauri ujitahidi kuwa secure na uanaume wako usitutesee dada zetu.
Kama hajiamini bora aoe ngumbaru, wenzio akitaka kuoa mwenye degreebyeye anadanya masters, akitaka uoa mwenye masters basi anahakikisha na PhD

Kama elimu ya mtoa mada ni degree bora aoe darasa la saba makana anaonakana hana imani kabisa na wasomi
 
Kama hajiamini bora aoe ngumbaru, wenzio akitaka kuoa mwenye degreebyeye anadanya masters, akitaka uoa mwenye masters basi anahakikisha na PhD

Kama elimu ya mtoa mada ni degree bora aoe darasa la saba makana anaonakana hana imani kabisa na wasomi
Yaani! It really is that simple. Tafuta unaelingana nae mbona wanawake wa design anayotaka ni wengi kushinda hata waliosoma zaidi ya sekondari? Kila siku nyuzi zile zile kuchamba waliosoma na kujiendeleza. Hizi tabia ina maana hazikuonekana mpaka wanaingia kwenye ndoa? I find that hard to believe.
 
Back
Top Bottom