Sio kila mahali duniani ni muda sawa na ulipo wewe....wengine muda huo usiku...Hongereni Kwa kuwaza ngono asubuhi asubuhi, sie tupo makazini tunajenga taifa. Na tutakapo kuwa matajiri, msituzushie kuwa sie mafreemasons maana hamchelewi. Nyie endeleeni kukata viuno Kama wacheza sindimba
Mi napenda utulie nikulenge....sio we naruka ruka kulia kushoto napotesa timing yangu!Wengine tukirukaruka stimu zinakata, so itafanywa kukuridhisha wewe tu.
Mkeo ni nani[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]nilikuwa nimesahau mke wangu
JIMENAMkeo ni nani[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
We nae usijesababisha nikaachika, nitapata wazimu bureee, hivi unadhani akiona hapa atajua kuwa unatania[emoji134] [emoji134] [emoji134]JIMENA
Eeeeeeeti!!!Mi napenda utulie nikulenge....sio we naruka ruka kulia kushoto napotesa timing yangu!
hata mimi mbona sijawahi kuwa mtani wako😛We nae usijesababisha nikaachika, nitapata wazimu bureee, hivi unadhani akiona hapa atajua kuwa unatania[emoji134] [emoji134] [emoji134]
Ya leo kalihata mimi mbona sijawahi kuwa mtani wako😛
Unaniletea nataka sitaki? peterchoka kafichwa bunju huko
huyu bwana leo wala sijaonana naye, nilikuwa nabeba zege huko, labda kama amevuta cha tarime
SITAKI KABISA [emoji135] [emoji135] [emoji135] [emoji135] [emoji135]Unaniletea nataka sitaki? peterchoka kafichwa bunju huko
Hili nalo nenooooooooooo.Kwani mwanaume kitu gani? Mwanaume msaliti, Hela haitakusaliti. so kama anataka viuno akaoe mcheza shoo
Dhakari zingine ukizikatikia ndio tiketi ya kutozaa...punda haoni ndani.Jamani mwanamke unatia aibu kukata mauno hauwezi, kazi nayo huwezi,ukiingia dakika zote umelalaga tu kama gogo, mapenzi ni raha na
sio karaha, khaaa! Shtukeni jamani.
AiseeeDhakari zingine ukizikatikia ndio tiketi ya kutozaa...punda haoni ndani.
Kiuno kata wewe....nami nikusifie