Mwambie hyo , limtu halikupi ushirikiano lipo tu km linakoboa mahindi hcho kiuno atakataje,fanyeni taratibu mkishirikiana uone utamu wake halaf kingne hakuna alozaliwa anajua n kufundishanaSio mnongea tuu ebu imagine mwanamke upo chini na mwanaume yupo juu.alfu mwanaume ameingiza tuu alafu katulia wewe mwnamke unakata mauno.... haileti ladha banaa....nyote miili yenu icheze
Mambo ya kutegua uno Hilo,Kata wewe nae ataiga....!
Hahahaa, duh...Umejaribu lakini haisisimui,
Ahsante kwa kushiriki.
:-D
Hahahaa, uwii uwii umekuwa mkali best..sipo kwenye ulimwengu huo wa kwako mume ndio nini mimi pesa namba 1 mwanaume apite hivi sina habari....eti hatuwajali kwani tulizaliwa nao sisi,....wewe wacha kunitania aisee
hahahaWow!
The lips 😛
Halafu mbona kama ni Flora?
Yani wewe!
Ila sikubali mpk niujue ukweli.
Hahahaa, uwii uwii umekuwa mkali best..
We unadhani mauno yanayotakiwa kukatwa ni ya stejini?yanatokea automatically kama anaenjoy kweli,kama yupo ka gogo jua unamchosha mtoto wa watu na kibamia chako,shtuka jamaniii...Jamani mwanamke unatia aibu kukata mauno hauwezi, kazi nayo huwezi,ukiingia dakika zote umelalaga tu kama gogo, mapenzi ni raha na
sio karaha, khaaa! Shtukeni jamani.
Hahahaa, sijui kaka..vipi chuo cha mauno kipo wapii?Mdogo wangu, wayajua mauno wewe!??
Mshike kiuno wakati wa majamboz..mzungushe utakavyo nae ataendana na flow unayotaka. Acha kulalamika banaaaaaa
Hahahaa, sijui kaka..vipi chuo cha mauno kipo wapii?
Wengine tukirukaruka stimu zinakata, so itafanywa kukuridhisha wewe tu.Jamani mwanamke unatia aibu kukata mauno hauwezi, kazi nayo huwezi,ukiingia dakika zote umelalaga tu kama gogo, mapenzi ni raha na sio karaha, khaa!
Stukeni jamani.