Wanawake wanalalamika kuwa hawaolewi ila ukiwatongoza wanakataa

Wanawake wanalalamika kuwa hawaolewi ila ukiwatongoza wanakataa

kwisha

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2021
Posts
1,793
Reaction score
5,053
Wanawake wa siku hizi wana lalamika kuwa eti siku hizi wanaume hawataki kuwaoa ila ukiwatongoza wanakataa
Wanawake ninyi bwana mnatabia za ajabu ajabu ila kumbukeni kitabu cha nabii Eliya 4:1

Na siku hiyo wanawake saba watamshika mwanaume mmoja wakisema, Tutakula chakula chetu, na kuvaa nguo zetu wenyewe, lakini tuitwe tu kwa jina lako; utuondolee aibu yetu.
 
Wanawake wa siku hizi wana lalamika kuwa eti siku hizi wanaume hawataki kuwaoa ila ukiwatongoza wanakataa
Wanawake ninyi bwana mnatabia za ajabu ajabu ila kumbukeni kitabu cha nabii Eliya 4:1

Na siku hiyo wanawake saba watamshika mwanaume mmoja wakisema, Tutakula chakula chetu, na kuvaa nguo zetu wenyewe, lakini tuitwe tu kwa jina lako; utuondolee aibu yetu.

Siku hizi Hakuna kubembelezana tena ukikataa sabuni ipo au tuna nunua
Ninyi wengine tukutane 2030 a1
Sio wanakataa, wanawake wanataka uwe na viashiria vya kuwa na hela 😂😂😂 umiliki iphone macho matatu hivi. Ka Crown kidogo na geto kali lenye 65inch hisense na sound ya maana. Bila kusahau kuwa mtu wa kutupia pamba
 
Wapo wanawake walio serious kukubali lakini tatizo linaanzia kwetu sisi Wanaume kwa kuwapa ahadi za michongo...

Tukishakubaliwa na kupewa Papuchi tunawaacha njia panda na kusepa.

Ndio chanzo cha Wao kuwa wengi wasioolewa na tayari wameshazalishwa.
 
Wanawake wa siku hizi wana lalamika kuwa eti siku hizi wanaume hawataki kuwaoa ila ukiwatongoza wanakataa
Wanawake ninyi bwana mnatabia za ajabu ajabu ila kumbukeni kitabu cha nabii Eliya 4:1

Na siku hiyo wanawake saba watamshika mwanaume mmoja wakisema, Tutakula chakula chetu, na kuvaa nguo zetu wenyewe, lakini tuitwe tu kwa jina lako; utuondolee aibu yetu.

Sijui hao wanawake saba kutung'ang'ania wataanza lini
 
Kitabu cha nabii Eliya 🙄

Acha kutulisha matango pori bwashee, hakuna kitabu hicho.
Wanawake wa siku hizi wana lalamika kuwa eti siku hizi wanaume hawataki kuwaoa ila ukiwatongoza wanakataa
Wanawake ninyi bwana mnatabia za ajabu ajabu ila kumbukeni kitabu cha nabii Eliya 4:1

Na siku hiyo wanawake saba watamshika mwanaume mmoja wakisema, Tutakula chakula chetu, na kuvaa nguo zetu wenyewe, lakini tuitwe tu kwa jina lako; utuondolee aibu yetu.
 
Sio wanakataa, wanawake wanataka uwe na viashiria vya kuwa na hela 😂😂😂 umiliki iphone macho matatu hivi. Ka Crown kidogo na geto kali lenye 65inch hisense na sound ya maana. Bila kusahau kuwa mtu wa kutupia pamba
Ulichoongea ni kweli kama huna viashiria vya hela utapigwa kibuti chapu kwa haraka na hatafikiria mara mbili

Ndo maana vijana wana vimba na kufake life mwanamke akija kujua ukweli ameshapigwa na kitu kizito
 
Sio wanakataa, wanawake wanataka uwe na viashiria vya kuwa na hela [emoji23][emoji23][emoji23] umiliki iphone macho matatu hivi. Ka Crown kidogo na geto kali lenye 65inch hisense na sound ya maana. Bila kusahau kuwa mtu wa kutupia pamba
Sasa Sisi makuli wa mizigo Kwa Hali hii si tutaendelea kupiga nyeto Hadi tunaingia Kwa jeneza?
 
Mwanamke asikubali kuwa wa kila mwanaume.....na mwanaume usikubali kuwa wa kila mwanamke wewe ni wa thamani sana brother kaka....juzi tu nimetoka kugombana na limama limoja eti linalazimisha niwe nalo..jitu lenyewe bovu balaa....
Mkuu ilo limama kama lina hela nipe contacts zake.. mtaani hali sio shwari
 
Wanachohitaji Wanawake kinajulikana,,,,na Mwanaume unajua kinachotakiwa ili uwapate hao wanawake....

Unachotaka wewe ni kutaka kuonewa HURUMA na wanawake..... Pull up mzee wapatie wanachokitaka ili nawewe upate unachokitaka....hio kuwatishia tishia na mistari ya biblia haitakusaidia Lolote......

Be a Man,,,acha kulialia.....
 
Back
Top Bottom