Da Pretty
JF-Expert Member
- Dec 9, 2010
- 3,059
- 1,154
We Da Pretty. Umechanganya mada. Kusoma wanawake someni saana ila kumbukeni tabia zenu mnapokuwa vyuoni zinawakatisha tamaa wanaume kuwaoa.Deep down angetaka awe ndani ya ndoa. angalia kwenye maombi. Wanaotaka kuolewa au waume waje mbele. Madhabahu hazitoshaji. Wanapoombewa wakianza kutoa shuhuda unakuta kapita kwa waganga kibao. Mwaume anatafuta mke mwema. Eti mwanamme mzigo!!!.
Vyuoni wanaume hawafanyi yanayofanywa na wanawake?
Khs suala la kuombewa kwenye maombi (hata mimi nilitoka mbele sana tu) suala sio kua wanaume wa kutangaza nia hawapo ila wengi hulia apate mume SAHIHI kwake kama mimi nilivyoomba nipate huyu wangu.
Na ndio maana wanaume wengi kutwa kuja kulaumu humu kuhusu wake zenu kwa sababu mlioa ili mradi tu. (Samahani, hii ni kwa wenye imani kiroho tu)