Wanawake waliosoma wengi wana watoto ila hawaolewi

Wanawake waliosoma wengi wana watoto ila hawaolewi

wanajikuta wanangukia kwa wanaume wenye wake na watoto siku nyingi, mwisho wa siku hakuna kuolewa tena kwani aliyekuwa nae tayari ana familia.

Kumdate mwanaume aliyeoa sio suala la kujikuta. Ni maamuzi. Labda awe amedanganywa.


Na msijidanganye kuwa wanaume waliooa ndio wana uwezo wa kuwatimizia mahitaji yao mabinti. Wangapi wameoa, maisha yanawapiga na bado wana vimada ambao wakati mwingine ndio wanaowapiga tafu.
Msituchukulie kama sisi ni wawindaji, hata nyinyi mnawinda.
 
uchunguzi nmefanya toka kidato cha sita2007mpaka Leo lakini nmegundua wanawake wasomi at least kwa level ya shahada hawaolewi kwa rate kubwa na wako na stress sana mwisho was siku wanazaa then wanakuwa yeye ndo baba&mama tatizo ni nin?


Hapo umegusa penyewe bos lipo kweli na itakuja fikia kipindi msichana wa kike akiwa na shahada tu huyo haolewi au akiolewa yupo karibu na uzeeni yani in 40-60yrs sasa tabia zao ndio zinawaponza kwa wanajua sana alafu mkigombana kidog hehehe nyumba ya jirani watajua tu kwamba mkeo kasoma anatukana matusi ya kiingereza na hawajui kujishusha na kusema samhani hiyo kwao ni mwiko sasa njoo kwa wenzetu kutoka mburuashi huko,nakwambia ukimwambia kidogo kuwa umekosea yana atakuomba msamaha mpk wew utaona aibu utajirudi na kusema nisamehe na mim hapo ndipo unajua kuwa kuna mapenzi ya kweli
 
Mimi na shule yangu nikaoe mwanamke wa kiswahili kutoka mwananyamala kwa makoma aaarghhh

NB: Sio wanawake tu hadi wanaume wanachagua for sure

Hahaaaaa umenikosha sana! Ila inasemekana wale wa mwananyamala na tandale wanajua kukata mauno sana!
 
% kubwa ya wanaume waleta mada mtaa huu wanapenda kujishindanisha na wanawake.
(Samahani sio wote na kuna ninaoheshimu sana mawazo yao)
 
hii mada ni ule muendelezo wa mada za kufanya wanawake wajione dhaifu milele, hivi kisa cha kung'ang'ania ndoa mfu kisa tu uitwe mke wafulani inahusu!? jamani wanaong'ang'ania ndoa ni wale wanaotafuta financial security tu lakini msomi aiiii wewe anajitambua bwana hawezi kusubiri kifo cha kihoro wakati alternative ipo. nna ushahidi wa wadada tele wanaovumilia ndoa zao eti tu status wakati zimeshakufa kittambo. mie mwenyewe nnayo ila nahisi mwakani nakua single maza by choice baada ya kufulfil mambo flan,,,

Mmmmh.... Umeharibu ndoa yako mwenyewe. Hakuna miujiza ya uoande mmoja kwenye ndoa
 
MijanaKIKE ikisoma inasahau ile status yao ya KE, yanakuwa kama madume na mwanaume ajitokeze hapa kuwa anapenda kuwa na jike kama dume...

Maisha yenyewe yanaigiza tu, uzungu sio uzungu, weupe sio weupe basi taabu tupu-mmezidi maigizo...

Hata kwa mara ya pili nitaenda tena kuchukua mwanamke mwenye cheti au aliyemaliza form 4 basi...

Nani anataka kuwa na waruwaru ndani kupigiziana kelele tu wengine hatutaki
 
Hivi hizi thread lengo lake nini?wanawake wasisome,hlf hao wanawake unaowazungumzia ni wapi mbona mimi naona wanawake wengi wanaofanya kazi wana ndoa zao,vilevile naona wadada wengi wamezalishwa tu nyumbani sababu ya kushindwa kuendelea na shule kwa mantiki hiyo wasiosoma pia wamezalishwa sana tu,cha ajabu sasa familia nyingi naona wameoana wasomi kwa wasomi sasa mimi huwa najiuliza mnazungumzia wanawake wa nchi gani?au jf ni jukwaa la maigizo na porojo.
 
Sidhani kama utafiti huo ni kweli, nikionanacho mimi, siku hizi ndoa nyingi zilizotawala ni za wasomi kwa wasomi.
 
Hawazalishwi wanaamua kuzaa. Sasa hivi ukiona mwanamke kabeba mimba mpaka kazaa ni kafanya maamuzi anataka mtoto.
 
Back
Top Bottom