Wanawake waliosoma wengi wana watoto ila hawaolewi

Wanawake waliosoma wengi wana watoto ila hawaolewi

hii mada ni ule muendelezo wa mada za kufanya wanawake wajione dhaifu milele, hivi kisa cha kung'ang'ania ndoa mfu kisa tu uitwe mke wafulani inahusu!? jamani wanaong'ang'ania ndoa ni wale wanaotafuta financial security tu lakini msomi aiiii wewe anajitambua bwana hawezi kusubiri kifo cha kihoro wakati alternative ipo. nna ushahidi wa wadada tele wanaovumilia ndoa zao eti tu status wakati zimeshakufa kittambo. mie mwenyewe nnayo ila nahisi mwakani nakua single maza by choice baada ya kufulfil mambo flan,,,
 
hii mada ni ule muendelezo wa mada za kufanya wanawake wajione dhaifu milele, hivi kisa cha kung'ang'ania ndoa mfu kisa tu uitwe mke wafulani inahusu!? jamani wanaong'ang'ania ndoa ni wale wanaotafuta financial security tu lakini msomi aiiii wewe anajitambua bwana hawezi kusubiri kifo cha kihoro wakati alternative ipo. nna ushahidi wa wadada tele wanaovumilia ndoa zao eti tu status wakati zimeshakufa kittambo. mie mwenyewe nnayo ila nahisi mwakani nakua single maza by choice baada ya kufulfil mambo flan,,,


Kung'ang'ania kuna sababu tofauti. Kuna mfanyakazi mwenzangu kila asubuhi machozi ofisini. Anashindwa kutoka kisa familia yake ni viongozi kanisani. Baba Mchungaji, mama mlezi wa nini sijui.

Kaolewa na 22yrs ana 10 yrs kwenye ndoa.
 
Kung'ang'ania kuna sababu tofauti. Kuna mfanyakazi mwenzangu kila asubuhi machozi ofisini. Anashindwa kutoka kisa familia yake ni viongozi kanisani. Baba Mchungaji, mama mlezi wa nini sijui.

Kaolewa na 22yrs ana 10 yrs kwenye ndoa.

hehe hayo ndo nisiyoyapenda hata kusikia,
yan mateso apate kisa wazazi wachungaji
naishukuru familia yangu haiwezi sapoti ujinga huu
pole yake,siku atakayokuja shtuka atajijutia muda aliopoteza,!
 
Umezalisha wasomi wangapi kaka?

heheheee hili ni swali muhimu mno,
akikujibu sahihi nishtue,
unajua wengine wepesi wa keyboard tu lakini in reality,
utajuta hata ni kwanini ulipoteza muda ku-argue nae,
yan hata guts za kumwambia mtu wa form four dada habari yako hana!
 
Mimi na shule yangu nikaoe mwanamke wa kiswahili kutoka mwananyamala kwa makoma aaarghhh

NB: Sio wanawake tu hadi wanaume wanachagua for sure
 
wanapenda maisha ya juu hata level waliyopo hawaridhiki nayo wanajikuta wanangukia kwa wanaume wenye wake na watoto siku nyingi, mwisho wa siku hakuna kuolewa tena kwani aliyekuwa nae tayari ana familia.
 
Wanakua na dharau sana more especially akianza kuona maendeleo yake binafsi...
 
Back
Top Bottom