Wanawake waliosoma wengi wana watoto ila hawaolewi

Wanawake waliosoma wengi wana watoto ila hawaolewi

Mama zenu ndio wa kwanza kuwaharibu bila nyinyi kujijuwa, ni kwa nini mama mwenye akili asikwambie soma kwa bidii baadae ukiwa ndani ya ndoa hata mume akiyumba kiuchumi mwanamke utakuwa na kipato cha kuendesha Familia? Why?
Matola nimependa hiyo
 
Last edited by a moderator:
Mama zenu ndio wa kwanza kuwaharibu bila nyinyi kujijuwa, ni kwa nini mama mwenye akili asikwambie soma kwa bidii baadae ukiwa ndani ya ndoa hata mume akiyumba kiuchumi mwanamke utakuwa na kipato cha kuendesha Familia? Why?



Kwa maisha niyaonayo mama angu yupo sahihi sana
 
Kuna mtu humu aliwahi kusema na sasa nimeanza kuthibitisha ingawa si kwa watu wote lazima iwe hivi ni kwamba ndoa yenye amani ili iwepo basi ni lazima mama zenu wawe kaburini.

Wewe ni Lazima utakuwa Mhanga wa kupigwa chini na Wanawake, hizi hasira siyo za Bure, Duh!
 
Huu mjadala umefika pazuri.
Ila wanawake wa siku hizi ni wavivu sana na wanaharibiwa na wazazi wao.
 
Kuna mtu humu aliwahi kusema na sasa nimeanza kuthibitisha ingawa si kwa watu wote lazima iwe hivi ni kwamba ndoa yenye amani ili iwepo basi ni lazima mama zenu wawe kaburini.

Ahhha sidhani atakua ana yake yamemsibu
 
Wewe ni Lazima utakuwa Mhanga wa kupigwa chini na Wanawake, hizi hasira siyo za Bure, Duh!

Akili yako ndogo hujui ulisemalo na huna Life experience yoyote.

Kujuwa jambo ni within society na kama mama yako kamtawala baba yako kama una akili timamu unajuwa, na kama una dada shemeji lako unaliona zuzu tu kila weekend kutembelea ukweni unajuwa hapa shemeji langu limeshikwa hapa sasa sikuelewi swala la kupigwa chini linatoka wapi! Verry childish and stupidity comment.
 
Ahhha sidhani atakua ana yake yamemsibu

Nimesema siyo wote lakini uzoefu unaonesha dhahiri mama wakwe wa pande zote ni sheedar ila Mababa wakwe hawana matatizo.

Jipe muda fanyanya research kimyakimya katika wanawake 10 unaowafahamu ni wangapi wanawapenda mama zao wakwe?

Ni ngumu kupata sample nzuri upande wa wanaume maana wengi hutumiaga nguvu ya pesa kuzima chuki.
 
Uchunguzi nimefanya toka kidato cha sita 2007 mpaka Leo lakini nimegundua wanawake wasomi at least kwa level ya shahada hawaolewi kwa rate kubwa na wako na stress sana mwisho wa siku wanazaa then wanakuwa yeye ndo baba&mama tatizo ni nini?

Wamekuomba uwasaidie au vipi?
 
Nimesema siyo wote lakini uzoefu unaonesha dhahiri mama wakwe wa pande zote ni sheedar ila Mababa wakwe hawana matatizo.

Jipe muda fanyanya research kimyakimya katika wanawake 10 unaowafahamu ni wangapi wanawapenda mama zao wakwe?

Ni ngumu kupata sample nzuri upande wa wanaume maana wengi hutumiaga nguvu ya pesa kuzima chuki.

Unaongea ukweli kabisa wengi wa sisi jinsia ya ke hatuna mahusiano mazur na.wakwe zetu hasa mama japo sio wote
 
Mama zenu ndio wa kwanza kuwaharibu bila nyinyi kujijuwa, ni kwa nini mama mwenye akili asikwambie soma kwa bidii baadae ukiwa ndani ya ndoa hata mume akiyumba kiuchumi mwanamke utakuwa na kipato cha kuendesha Familia? Why?

nilikua nakuonaga u mtata kweli...
ila kwa hili umeonesha uelewa wako..
ni kweli mkiwa na kipato wote mnasaidiana ndani..
tatizo wanaume wengi (sio wote-wengine kwakweli Mungu amewajalia hekima) washajenga mtazamo hasi juu wa wanawake wasomi...
hata tujitutumue vipi kunyenyekea ni bure tu!
 
Back
Top Bottom