benluv
JF-Expert Member
- Feb 13, 2016
- 441
- 343
na ndiyo maana nimesema asilimia tisini wako hivyo,kumi hawako hivyo. kama wewe haupo kwenye mkumbo kheri yako wittySio kweli mkuu...nakuhakikishia sio wote [emoji15] [emoji15]
na ndiyo maana nimesema asilimia tisini wako hivyo,kumi hawako hivyo. kama wewe haupo kwenye mkumbo kheri yako wittySio kweli mkuu...nakuhakikishia sio wote [emoji15] [emoji15]
Narudia tena sio kweli....sio wanawake wote mkuu!sasa hadi kufikia mpango wa kunywa bia na mimi ,tayri akilini kuna jambo,labda kama wewe ni komba basi.😛😛😛😛😛,ila najua bia ikishakaa kichwani ,kila kitu kinajiachia tu automatic
Ahaaaahaaaaa[emoji23] [emoji23] [emoji23] ....napenda uchizi wako tuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]... kuna siku hubby alinipa mtoko..kumbuka hana mazoea sana y kunipaga out..nilijikuta nakunywa kwa hasira sijui..sijui nn nn kilinipata..sikulewa akafu nikawa nakunywa kwa kukomoa[emoji23][emoji23][emoji23] ikabid aulize mbn hulewi ww unajifunzia wapi kunywa pombe?moyon nikasema makosa ni yako n its too late... ss hv htk kbs kunitoa..nakunywa madesperado ht 8 huko..yy anakunywa za 1800[emoji23][emoji23].mm natwanga za 4000 alaa!
😀😀😀😀 wittness we unantafuta uchokozi tu,hata mimi sijasema wote. hao la saba b ni wanajinsia gani kwani???Narudia tena sio kweli....sio wanawake wote mkuu!
Labda kama unachukua vya lasaba B[emoji23] [emoji23]
Huyo anafikiri kila mwanamke mnywa bia lazima zishuke chini, while tumetofautiana kinomaMimi ht kwa mume hazishuki..kuna kazi hapo sasa!yeah sipend wajue watanipopoa wakienda kwa bibi yao
Huyo demu noma...namkubali kinoma coz mkwelihahahahahaaaa...we wa ajabu kweli basi. sasa zinashukia wapi??? we wakukuangalia vizuri...hujatulia best...😛😛😛😛😛
NakaziaUnawapata unao fanana nao.
Wa la tatu B[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] anawapata wachovu wenzie
Unaanzaje kwa mfano kumlipia man bill???[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] silipiii mwanaume Bill labda mashosti
hahahaa mie niwe mkweli huwa kawaida tu..lolHuyo anafikiri kila mwanamke mnywa bia lazima zishuke chini, while tumetofautiana kinoma
abarikiwe kama ni hivyo kwa ukweli wake,maana siyo wote wapo hivyo. kumbe na wewe unamjua eeh??/ jirani yako vile🙂🙂🙂Huyo demu noma...namkubali kinoma coz mkweli
Nakazia
😂😂😂😂watu mmevurugwaaa😂😂😂Unaanzaje kwa mfano kumlipia man bill???
HahaaaaaaaaWa la tatu B
unalipa kama ni mtu wakoUnaanzaje kwa mfano kumlipia man bill???
Inaonekana unapenda mteremkoo mnoo...sema hapa unazuga tuutangiapo mbona nalipa bill mwenyewe,sema tu mwanamke akichangia siyo mbaya sana. nakukaribisha
Unaanzaje kwa mfano kumlipia man bill???
Hahaha umeguswa penyeweeeeAna wazimu huyu
Tunatumia ubongo mmoja kufikiri [emoji23][emoji23][emoji23]Inaonekana unapenda mteremkoo mnoo...sema hapa unazuga tuu
NASEMA IVI WEE KAMA NI MWANAUME MNYWAJI.
USIJE KUTHUBUTU KUOA DEMU MLEVI.
.
Tena ukiona demu anakuambia anatumia Pombe, mapema badilisha malengo ulokua umemuwekea , kutoka ktk ndoa mpaka matumizi binafsi.
Sikatai madem awe mnywaj au hanywi kua hagongwi.
Ila hawa WALEVI , ni mapazia!!
Ndio maana , asilimia kubwa ya madem wanywa pombe kwa 25--35 yrs , ni Hawajaolewa , wameolewa wakaachika., kama yupo kwa ndoa, Anagongwa mno nje !!! .