Wanawake wakiwagomea wanaume itakuwaje???

Wanawake wakiwagomea wanaume itakuwaje???

Mh mie kwa utamaduni wetu sitakiwi kutia neno hapo.. Mpaka upitie kwa mababu waku evaluate, wazee wa kijiji, wajomba n.k.. lol.
 
Mh mie kwa utamaduni wetu sitakiwi kutia neno hapo.. Mpaka upitie kwa mababu waku evaluate, wazee wa kijiji, wajomba n.k.. lol.

swadakta kipenz najiandaa kuja kwa mababu zako na hao wajomba.
Ila nibebe zawadi gani sasa?!
 
swadakta kipenz najiandaa kuja kwa mababu zako na hao wajomba.
Ila nibebe zawadi gani sasa?!

Zawadi isikupe shida.. Chochote tu upendacho. Ila wazee watata wale, ukiwauliza niwaletee nini watakukomoa hao.
 
Zawadi isikupe shida.. Chochote tu upendacho. Ila wazee watata wale, ukiwauliza niwaletee nini watakukomoa hao.

basi sitawauliza sasa, ww ni PM tu kuna masharti gani hasa kwa kabila lenu?!
 
Nimeshamwambia yamemshinda anataka kukimbilia kwenye PM teh

haaaah haaah mkuu kama masharti ndio haya kuanika strategy hapa jamvini sitaweza, badala ya kupata naweza kukosa, watu wanasubiri waibe mbinu lol.
 
khaaaaaa!
mmmmmhhhh!!.... Bishanga?! Bepari la kihaya lol! Huyo hapana mkuu. Huyu ni mtu hatari wa hawa Ke. Badala ya kunipigia pande atanipora huyu.

Nitamtumia hata Husninyo,SL. Kipipi,Lizy na my dada ADii,hata Afrodensi anaweza hii kazi.
Ila upande wa male uwe ww tu wengine siwaamini mkuu lol

mmmh!
!!
!!
 
Back
Top Bottom