Wanawake wakiwagomea wanaume itakuwaje???

Teh shekhe wa bibie bi muelewa na hanaga hayo makitu kuwa huru kijana...lete posa faster

haaah haaah InshAllah posa nitawaletea, tena nikiwa nimetinga ile kanzu yangu mpya.

Vp lakini posa yangu itakubaliwa??
 
Hupati kitu...hamia kwa Jane000 ikampe chalenge Ousofia coz kiwango chako cha NMB kanamfit Jane000

haaah haaah Jane tripo sufuri?! Lol huyo hata kwa bure simtaki lol.

Tumbembeleze Amyner anikubali bana nmb pia si poa tu, tunashindwaje bana lol.
 
haaah haaah Jane tripo sufuri?! Lol huyo hata kwa bure simtaki

Teh halafu watu wa vile ndo huwa wanawapata watu km wewe....hahhaaa ntacheka mpaka nizimie ikiwa hivyo
 
Teh halafu watu wa vile ndo huwa wanawapata watu km wewe....hahhaaa ntacheka mpaka nizimie ikiwa hivyo

aaaaah waapi, mm ni Amyner tu mwingine sihitaji. Huyo jane 000 mcharuko wake amkumbali Ousofia tu.
 
Sawa...basi nawewe toa uzi wa sound kwa Amy km Ousofia

haah haaah mm nina strategy za ukweli bana, hiyo ya uzi ni mpaka nifikie step 3.sawa mkuu, uzi utakuwepo tu ila ww nibembelezee bana lol au nimtumie Kongosho?!
 
haah haaah mm nina strategy za ukweli bana, hiyo ya uzi ni mpaka nifikie step 3.sawa mkuu, uzi utakuwepo tu ila ww nibembelezee bana lol au nimtumie Kongosho?!
Ngoja ntakusaidia tukishindwa Kongosho na Bishanga watatusaidia....uje hapa nilipo uongee nae coz niko nae
 
khaaaaaa!
mmmmmhhhh!!.... Bishanga?! Bepari la kihaya lol! Huyo hapana mkuu. Huyu ni mtu hatari wa hawa Ke. Badala ya kunipigia pande atanipora huyu.

Nitamtumia hata Husninyo,SL. Kipipi,Lizy na my dada ADii,hata Afrodensi anaweza hii kazi.
Ila upande wa male uwe ww tu wengine siwaamini mkuu lol
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…