Nilichukua mmoja nikajua yaliyomo yamoHivi wanawake wa Pwani uswahilini wana style nyingine ya sanaa ya uchezaji zaidi ya hii ya kubinua makalio juu na kuyatikisa kama feni ya pangaboi?
View attachment 3675344
🤣🤣🤣Huko chini ameoza
Hujaeleweka Sheikh, Uongo mweupe ni upi?Nilichukua mmoja nikajua yaliyomo yamo
Breki ya kwanza: Huko chini ameoza, natokea na uongo( Ndugu yangu uongo kabisa mweupe).
Breki ya Pili: Doggy hawezi anaka kama Kondoo, hamu iliisha pale pale
Nime edit soma tenaHujaeleweka Sheikh, Uongo mweupe ni upi?
huo udongo wa mfinyanzi auNilichukua mmoja nikajua yaliyomo yamo
Breki ya kwanza: Huko chini ameoza, anatokwa na udongo( Ndugu yangu udongo kabisa mweupe).
Breki ya Pili: Doggy hawezi anaka kama Kondoo, hamu iliisha pale pale
Wewe unataka Mwanamke awe na Akili ili zikusaidie nini?Ukiondoa uwezo wa kuinama na kutingisha makebo vichwani ni weupe
Tepetepehuo udongo wa mfinyanzi au
Ok MkuuNime edit soma tena
Mbona lilikuwa kama tope jeupe hiviUsiseme udongo Hiyo ni siagi
Hayo ni mafuta hata kujipaka yanafaa we jaribu uone.Mbona lilikuwa kama tope jeupe hivi