Wanawake wa Pwani wana staili moja tu ya kucheza ?

Wanawake wa Pwani wana staili moja tu ya kucheza ?

Hainisumbui wanavyocheza ila watoto wetu wanayaona haya mapema sana halafu wanaiga.

Simu za mkopo, simu za bei chee, MB za songesha zinafanya hizi videos kila mtu kuona.

Kama siyo online basi kwenye videos za singeli. We are cooked
 
Hainisumbui wanavyocheza ila watoto wetu wanayaona haya mapema sana halafu wanaiga.

Simu za mkopo, simu za bei chee, MB za songesha zinafanya hizi videos kila mtu kuona.

Kama siyo online basi kwenye videos za singeli. We are cooked
nilikutana na watoto hao wadogo wa kike wanacheza hiyo style aisee ,niliona aibu
 
Back
Top Bottom