Wanawake wa kileo na njaa ya Mkwanja (Fedha/Hela)

Wanawake wa kileo na njaa ya Mkwanja (Fedha/Hela)

Najiuliza tu tokea waanze kufungua hizi nyuzi mbona hamna mabadiliko kila siku ni kulia lia tuuu, waamue tu sasa watoe hela maana hamna namna nyingine. Tumegoma, pesa lazima watupatie.


ahhahahha chezea magu wewe !yaan km vilio vimezid jaman khaa
 
[emoji23] [emoji23] kutoa pesa sio tatizo kabisa,shida ni kwamba baadhi ya wanawake hawako serious kabisa yani unajua kabisa huyu yupo kimkakati
Hata nyie baadhi yenu huwa mko kimkakati, kwahiyo ngoma droo.
 
Mm mbona najilia tu papuchi kwa binti wa kichaga na haniombi hela!
 
Mi siombi hela ila uwe nazo hata za matumizi yako inatosha. Mtu kachokaaa ukikaa naye chemba ana stress hamuwezi kuenjoy anawaza atakula wapi nooo. Uwe nazo zako
 
Back
Top Bottom