Wanawake wa kileo na njaa ya Mkwanja (Fedha/Hela)

Wanawake wa kileo na njaa ya Mkwanja (Fedha/Hela)

Umaskini ni mbaya sana yote haya vyuma vimekaza ndo tunajikuta tumekuwa hivi tulivyo sasa

Kutongoza ni jadi ya mwanaume
Kupendwa ni hitaji la mwandamu
Kuhonga ni tabia ya shortcut
Kuomba hela ni dalili ya uvivu
 
Sijakupata Mkuu
Nifafanulie kidogo
Kuna baadhi wamebadili mbinu siku hizi(siyo wote....naaminiwanawake wenye kuheshimu utu wao wapo,na shida zipo kwa kila mmoja). Hao wachache huomba hela ya kibati au viccoba kwa kuamini ndiyo njia rahisi ya kumpatia kiasi anachohitaji.
 
Tatizo ubahili... Mwanaume anae jali atakuwezesha.... Mm sio bahili kumpa mwanamke pesa
 
Kuna baadhi wamebadili mbinu siku hizi(siyo wote....naaminiwanawake wenye kuheshimu utu wao wapo,na shida zipo kwa kila mmoja). Hao wachache huomba hela ya kibati au viccoba kwa kuamini ndiyo njia rahisi ya kumpatia kiasi anachohitaji.

Mkuu tukisema la ukweli mchumba/mpenzi wako hadi afikie hatua ya kukuomba hela ya kununua chupi yake basi ujue huyo amekupenda kwa dhati
Saaana hadi ameamua kukuomba vya ndani
Hakuna liinungayembe limekurupuka huko ati likakwomba hela ya chupi kwanza hayavaagi chupi ni kaptula tu ndani sijui hua yanahofia kubakwa usiku ktk mishe zao,!!!
Sasa mkuu usipomnunulia wewe amnunulie nani???usipomkinaisha wewe ili asipate tamaa ya kimaisha akaingiwa na vishawishi unategemea nani antfanyia???
NDIO HAYO MATOKEO YAKE,,AMETAKA ELF 10 TU UKAMTOA BARUTI
KESHO/K.KUTWA UKAMKUTA ANALIJAMAA LINGINE,,,UPESI MNAKUJA HUMU JF,NAKUFUNGUA UZI
MCHUMBA WANGU KANISALITI
NAOMBENI USHAURI[emoji3]
Sumtime Wachawi ni Sisi wenyewe Mkuu[emoji3]
 
Uko sahihi mkuu [HASHTAG]#stickvibratio[/HASHTAG].
Labda kosa la mtoa mada ni kutoelezea vizinga hivyo amelenga wapenzi wa aina gani.

Kuhudumia ni jukumu,ila pasipo sababu ya msingi si vema kutwishana majukumu.

Chukulia mfano,mtu kakupiga kizinga kizito... Kumbe anataka kumwongezea hela rafiki yake ili apate simu nzuri. Kisa alitangaza boyf wake anajiweza.( ni mfano tu). Nadhani unapotoa pesa ikatumika kama ilivyokusudiwa hakuna tatizo
 
Pole sana...

Dunia ya sasa siyo hiyo ya zamani uliyo hadithiwa...

Zamani matumizi ya pesa yalikuwa kwa asilimia ndogo sana... siku hizi kila kitu pesa...

Inabidi ukubaliane tu na hali ya sasa... kama unazo wewe toa, tena toa bila kukumbuka...


cc: mahondaw
 
Wanawake wa kileo ni zaidi ya mashetani
Hawana utu kabisa ,heshima hawana ,yani wamekosa kabisa ubinadamu
Zamani nlisimuliwa na mababu zangu kulikua na mapenzi ya kweli sana
Zamani mwanaume unatoka kijiji kimoja na kwenda kingine kumfuata mwanamke ukitumia usafiri wa baiskeli na bado mwanamke alikuheshimu hadi ukoo wake wote walikuheshimu
Masuala ya kuweka fedha mbele hayakuwepo ila ni mapenzi ya dhati
Miaka ya zamani mwanamke hakuwa matonya kuomba omba hela kwa mwanaume wake kwa maana aliona kumfanyia hivyo mpenzi wake mi sawa na kumuuzia papuchi
So mwanamke aliviheshimu viungo vyake
Lakini wanawake wa kileo ni laana tupu,yani wanaweka fedha mbele kuliko mapenzi ya kweli wamejawa njaa na umaskini wa kutosha wanawaza kuomba omba hela na ndo wanaona ufahari sana kuwa ombaomba
Mwanamke unakutana nae siku ya kwanza anaanza kukulilia Shida, akiumwa anataka wee ndo umgharamie matibabu kana kwamba wee ndo babake
Acheni njaa, demu kuja ghetto anaforce umtumie nauli yani unashindwa kujiongeza kwamba kule naweza nkapata hela zaidi ya hiyo unayoitumia kwa nauli ,lakini kwa njaa zenu unaona hasara kulipa 500 ya Hiace au buku 3 ya tax ukaenda kukutana na mmeo mtarajiwa
Na sie wanaume bhana wenyewe tuonaona ufahari kuhonga honga mijanamke njaa na mwisho kukosa maendeleo

Kama unapenda hela nami nazipenda pia ,tafuta zako kila mtu abaki na zake, ukibana papuchi poa tu Nyeto a.k.a Punyeto ipo najipimia size yoyote iwe papuchi ya Beyonce, wema,Hamisa,Zari,Michelle Obama
Tatizo lako ume-generalize sana, yaani umemuhusisha mpaka mke wangu katika tamko lako
 
Bibie mbona umeto ile avatar y kwanza au kuna mtu kashafika bei,nahisi ni yule aliye andika Uzi uleee

hahha ben ten ! unataka niiweke !wala bado hajamaliza kukidhi mashart yangu ! sema namvumilia maana mbatizaj kabanaaa!
niimuorodheshea mahitaj yangu bado hajayatimiza !
 
Back
Top Bottom