Wanawake: Vaeni nguo zenye kuficha maungo yenu

Wanawake: Vaeni nguo zenye kuficha maungo yenu

Sijamention mapaja kama sehemu nyet.But we unadhan ni vema binti kutembea mapaja nje kwenye kadamnasi?
Mwambie huyo,hajui mapaja ni chachandu wakati unamuandaa demu,ni kama starter kwa chakula, na kumvalisha demu chupu baada ya game ni desert au vipi?
 
HAAAHAAAA...Mimi bado sijaoa mkuuu ila nikioa nitaoa kama huyu
Woman-wears-Muslim-niqab-010.jpg
Ubarikiwe Mkuu,
 
Uchumi huu wa mjomba Maghu haushikiki, wacha waioneshe bidhaa iliyojificha tuvutiwe kuhonga
 
Underskirt ni muhimu bibie,hebu leta picha kwa mwanamke mbae hajavaa underskirt,bahati mbaya akapata tumbo la kuhara,sasa sijui itakuwaje?.
kwa unamanisha huwa wanakunya ndani ya hizo nguo
au unamanisha nini mkuu?
 
  • Thanks
Reactions: irk
kwa unamanisha huwa wanakunya ndani ya hizo nguo
au unamanisha nini mkuu?
Sio hivyo,namaanisha mademu siku hizi wanavaa kamba sio chupi,yaani zamani ilikuwa ukitaka kuona tako,ni lazima ufunue chupi,lakini sasa hivi ni lazima ufunue tako kuona chupi,sasa hizo chupi za manati(thong),hebu jiulize demu akishikwa tumbo la kuhara huko mjini na public toilet hakuna ,kama unavyojua miji yetu ilivyo,pia mademu wengine hawavai chupi kabisa,sasa hapo inakuwa fedheha mtu mzima kaumbuka,kwa hiyo underskirt ni muhimu sana kukinga maporomoko ya uji vugu vugu na harufu bata.
 
Unataka afiche maingo yapi?

Maana anaweza vaa dera linaonyesha nguo ya ndani,Kachomekea dera kwenye chupi,Kifua nyonyo nusu zipo nje,Mkanda wa chupi jnaonekana, kwa Mbele Embe dodo linaonekana lilivyoumbila lakini nguo ni ndefu
 
Wala msisapoti nguo zisizo za maadili unavaa hvyo kimini au kipedo miguu ynyw spoku hadi mtu kukutazama anaona aibu!!unajichoresha tu we unaona umependeza afu mnatupunguzia nguvu za kiume!kingine mnaovaa nguo za kuacha sehem za mwili wazi mnakuwa wa baridi mfano wa chakula kisipofunikwa na hotpot!chakula kinachofunikwa hakipoi ila kikiachwa wazi kinapoa na kuchacha km papuchi zenu!vaeni madira na magauni mbona mnapendeza tu km mnataka kuonekana mawowo ht ukivaa dira litaonekana tu zigo
 
*KISA KIFUPI NA CHA KUHUZUNISHA.*
Alivyoingia *JAHANAM* hakuwakuta marafiki zake,akasema wako wapi rafiki zangu[emoji779][emoji779][emoji780][emoji780]
Akaambiwa wametubu wote kwa ajili ya *kifo chako.*

*"ياليتني لم اتخذ فلانا خليلا.*

*Subhannallah [emoji24][emoji24][emoji115]*
 
Siku moja Bibi Fatma Radhi Allah An-ha alikwenda
kwa Mtume (S.W.W) akamkuta analia sana
Bibi Fatma akamuliza nini kinachokuliza ya Rasulla
Allah ??

Akajibu:

Jinsi nilivowaona Wanawake wakipewa adhabu mbali
mbali Motoni
Bibi Fatma akamuliza:
Ni Adhabu gani hizo ya Rasulla Allah ??
Mtume Muhammad (S.A.W) akajibu:-

1. Mwanamke katundikwa kwa nywele zake na huku
ubongo wake na mikono yake inatolewa kwa
nyuma ya mgongo wake na huku anamiminiwa moto wa lami.

HUYU NI MWANAMKE ANAETEMBEA KICHWA WAZI.

2. Mwanamke kafungwa mikono yake na miguu
yake juu ya utosi wake huku kaachiwa Joka na Nge
wakimdona.

HUYU NI MWANAMKE ANAETOKA BILA RUHUSA YA MUMEWE.

3. Katundikwa kwa ulimi wake umevutwa hadi
dhiraa 70 na anamiminiwa moto wa lami.

HUYU NI YULE ALIYEMUUDHI MUMEWE HADI AKAKASIRIKA.

4. Anakula mwili wake na huku kila akila nyama inajirud upya na huku anamiminiwa moto wa lami.

HUYU NI YULE ALIYEKUWA ANAJIPAMBA NA ANADHIHIRISHA PAMBO LAKE.

5. Anakata mwili wake kwa Mikasi ya moto km
anaekata kitambaa.

HUYU NI MWANAMKE ALIYEKUWA AKIPENDA KUTEMBEA HUKU AMEVAA NGUO ZA KUBANA ZINAZO ONESHA FIGER YA MWILI WAKE.

6. Mwengine uso wake mweusi sana huku anakula
tumbo lake na mikono yake.

HUYU NI YULE ALIYEKUWA ANAFITINISHA.

7. Na wengine wametiwa ndani ya masanduku ya Moto na Nge wakiwatafuna miili yao.

HAWA NI WANAWAKE WANAOWABANDIKA WAUME ZAO WATOTO WASIO KUWA WAO.

EWE MWANAMKE JIEPUSHE NA ADHABU HIZO KWA
HAKIKA NI ADHABU KALI.

Share na rafiki zako ili mawaidha yawafikie wengi....

HAKIKA UKUMBUSHO UTAWAFAA WENYE KUAMINI
 
Back
Top Bottom