Wanawake: Vaeni nguo zenye kuficha maungo yenu

Wanawake: Vaeni nguo zenye kuficha maungo yenu

HAAAHAAAA...Mimi bado sijaoa mkuuu ila nikioa nitaoa kama huyu
Woman-wears-Muslim-niqab-010.jpg
Mashalaah hata mimi nawapenda kweli wa hv ila wengi wao huwa wanaasili au waarabu kabisa mbaya zaid huwa kwenye gari au wakitembea zaid ya mmoja huku akiwemo mvulana hata mmoja nadhani for security hvyo kuninyima fursa ya kutoa ya moyoni
 
Dah paka chongo kidogo nife, siku iyo nipo na bi mkubwa sindo tukapitwa na vibinti vimevaa Atari tupu mimacho ilintoka mtu mzima kuja kustuka nipo China bahada ya kujikwaa, punguzine kidogo jamani
 
Mi langu rohoni leo nalitua,ukweli nakereka na kujiskia aibu kwa hili.Yani unakuta mdada au hata mwanamke mtu mzima anafanya makusudi kuingia kwenye shughuli za watu za heshima zinazohitaji mavazi ya kujisitir angalau basi nguo iishie magotini na kuficha sehemu nyeti na kama matiti na mapaja...

Ye utakuta kaingia na kigauni utadhani cha mtoto wa shule ya msingi miziwa yote ipo nje nje..Mipaja yake nusu na robo ipo nje,sasa hapo hata akiangusha kitu sidhan kama ataweza okota!

Sasa hebu fikiria watu wanafanya shughuli ya kumuaga binti yao (send off) au harusi ukumbini..kule mbele kuna wazaz na wazee wetu wengine wa heshima,upande mwingne wamekaa wakwe..

Muda wa kucheza mziki unaingia pale mbele kwa mbwembwe zote shost unajimwaga ukiwa nusu uchi na kutuaibisha wanawake wenzio hadi tunaona aibu,mi nlishuhudia zaidi ya sherehe moja..

Tena mdada anawapa mgongo wazaz wa yule shogake anayeagwa uchezaji wenyewe wa kujibinua ka' mbuzi anetolewa kafara,huku nyuma mipaja yote nje bado sentimeta moja matako yaonekane,mama mzaz akainamisha kichwa pale kwa aibu ya anachoona.

Mi nnachoomba angalia dressing code yako kwa eneo husika,sio unavaa mradi kiende.Utavaaje kigauni cha klabu kwenye wedding reception zetu za kitanzania? halafu ukiangalia nyomi lote walovivaa unakuta ni ww au kuna mwingne pemben ndo mlovaa kiaibu tu..

Hata kama ni kwenda na fashion zingatien mahali mnakoenda hata kama hakuna wazaz au wazee wenu bado waliopo watawachukulia kivingine tu!
Bora umesema wewe mwanamke mwenzao labda watakuelewa
 
Mashalaah hata mimi nawapenda kweli wa hv ila wengi wao huwa wanaasili au waarabu kabisa mbaya zaid huwa kwenye gari au wakitembea zaid ya mmoja huku akiwemo mvulana hata mmoja nadhani for security hvyo kuninyima fursa ya kutoa ya moyoni
hahahaah et wanakunyina fursa ya kutoa ya moyon wanichekesha sana
 
hahahaah et wanakunyina fursa ya kutoa ya moyon wanichekesha sana
Waambie bwana hao kaka zenu wabaki au kama ww ni me waambie masela mnabana sana mwenye dada anatakiwa apate shemeji
 
Hao dawa yao ni kuwaomba papuchi na kuzigegeda ladha tofauti kadri uwezavyo.
 
Kama hii yangu etiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
Back
Top Bottom