Wanawake tunapenda wanaume wenye hela na gari

Wanawake tunapenda wanaume wenye hela na gari

Hello guys.

Hakuna jambo zuri na kubwa maishani upate mwanaume anayekupenda na sio kukupenda tu yaani hakupende haswa[emoji7][emoji7]

Oh my God utake nini kwa Dunia hii mwanamke usipewe[emoji1][emoji1]kama ni gari basi sawa hilo ,nyumba kali yaani ni nzuri kabisa mwanaume hakupangie tabata huko..

Baby nahitaji laki 2 ya kusuka imekuja baby nataka hela ya kucha na kagauni kazuri nimekaona mlimani city yaani raha ya dunia hii upate mwanaume naayekupenda na sio kukupenda tu maana mapenzi hata ngamia na njia anayo.bali atimize majukumu yako yote.

Kiukweli mwanaume tafuta hela sio [emoji240] doggy style, kifo cha mende hata kwa mama kibonge au kwa lulenge utapewa.

Jamani nyie magentlemen wa jf tafuteni hela watoto wa kike tunataka vitu vizuri ili tuendee mountain kibo.nje na hapo itakuwa shombo eh..

NAWAPENDAView attachment 2392176
Siku nyingne muende straight kama mnauza. Sio mnazunguka zunguka. Pesa ipo. Na gari lipo ila hatuwezi oa wanawake wasio na akili ya kutafuta ila wanajua kutumia tu. Maana wao wanajua kutoa tu huwez ata ongeza kitu zaid ya utelezi.

Siku nynge useme ww unauza kwa bei gan na unatak uende hotel kwa gari gan
 
Hello guys.

Hakuna jambo zuri na kubwa maishani upate mwanaume anayekupenda na sio kukupenda tu yaani hakupende haswa[emoji7][emoji7]

Oh my God utake nini kwa Dunia hii mwanamke usipewe[emoji1][emoji1]kama ni gari basi sawa hilo ,nyumba kali yaani ni nzuri kabisa mwanaume hakupangie tabata huko..

Baby nahitaji laki 2 ya kusuka imekuja baby nataka hela ya kucha na kagauni kazuri nimekaona mlimani city yaani raha ya dunia hii upate mwanaume naayekupenda na sio kukupenda tu maana mapenzi hata ngamia na njia anayo.bali atimize majukumu yako yote.

Kiukweli mwanaume tafuta hela sio [emoji240] doggy style, kifo cha mende hata kwa mama kibonge au kwa lulenge utapewa.

Jamani nyie magentlemen wa jf tafuteni hela watoto wa kike tunataka vitu vizuri ili tuendee mountain kibo.nje na hapo itakuwa shombo eh..

NAWAPENDAView attachment 2392176
Haya uyoyataka ndio sababu wanaume tunakuwa kama vijogoo.

Kumpatia pesa mwanamke, makazi mazuri na gari inawezekana ila tatizo linakuja pale akipita mwanamke mzuri zaidi yake akili inahama.

Uwekezaji unahamia kwa mwingine, hivyo hivyo itaendelea.

Tunaowapenda wala hawana mambo lukuki, tunaishi nao ndani wala hawana tabu.
 
"Kiukweli mwanaume tafuta hela sio
emoji240.png
doggy style, kifo cha mende hata kwa mama kibonge au kwa lulenge utapewa."

Fafanua hapa Mrembo tafadhali.
 
Hakuna tatizo, kuna kiungo cha mwili kitakuwa kinateseka.
 
Halafu ww unanioffer nn? ambacho asie na hivyo vitu hapati?
 
Hela na gari vipo, Kuna kingine unataka kuongeza au ni hivyo tu
 
Hello guys.

Hakuna jambo zuri na kubwa maishani upate mwanaume anayekupenda na sio kukupenda tu yaani hakupende haswa[emoji7][emoji7]

Oh my God utake nini kwa Dunia hii mwanamke usipewe[emoji1][emoji1]kama ni gari basi sawa hilo ,nyumba kali yaani ni nzuri kabisa mwanaume hakupangie tabata huko..

Baby nahitaji laki 2 ya kusuka imekuja baby nataka hela ya kucha na kagauni kazuri nimekaona mlimani city yaani raha ya dunia hii upate mwanaume naayekupenda na sio kukupenda tu maana mapenzi hata ngamia na njia anayo.bali atimize majukumu yako yote.

Kiukweli mwanaume tafuta hela sio [emoji240] doggy style, kifo cha mende hata kwa mama kibonge au kwa lulenge utapewa.

Jamani nyie magentlemen wa jf tafuteni hela watoto wa kike tunataka vitu vizuri ili tuendee mountain kibo.nje na hapo itakuwa shombo eh..

NAWAPENDAView attachment 2392176
Mwanaume, Kumbuka

Wanawake wanavutiwa na kile ambacho hawawezi kuwa nacho..


sio wote wanatak wanaume wenye hela ww ambae haun hela ndo unatak mwanaume mwny hela post bila picha hainog
20221019_111007.jpg
 
Hello guys.

Hakuna jambo zuri na kubwa maishani upate mwanaume anayekupenda na sio kukupenda tu yaani hakupende haswa[emoji7][emoji7]

Oh my God utake nini kwa Dunia hii mwanamke usipewe[emoji1][emoji1]kama ni gari basi sawa hilo ,nyumba kali yaani ni nzuri kabisa mwanaume hakupangie tabata huko..

Baby nahitaji laki 2 ya kusuka imekuja baby nataka hela ya kucha na kagauni kazuri nimekaona mlimani city yaani raha ya dunia hii upate mwanaume naayekupenda na sio kukupenda tu maana mapenzi hata ngamia na njia anayo.bali atimize majukumu yako yote.

Kiukweli mwanaume tafuta hela sio [emoji240] doggy style, kifo cha mende hata kwa mama kibonge au kwa lulenge utapewa.

Jamani nyie magentlemen wa jf tafuteni hela watoto wa kike tunataka vitu vizuri ili tuendee mountain kibo.nje na hapo itakuwa shombo eh..

NAWAPENDAView attachment 2392176
Kiukweli mwanaume tafuta hela sio [emoji240] doggy style, kifo cha mende hata kwa mama kibonge au kwa lulenge utapewa.

Story kweli: Nilivyoweza kuwa malaya niliyekubuhu
 
Mulemule...ila mkwanja kwanza....mwanaume asimame kama mwanaume katika familia
 
HATA BAADA YA KUFANYIWA YOTE HAYA,KATIBU ANAPIGA VYOMBO NA KOPI ANATOA.
 
Naona hapo mwisho hiyo pic umetuwekea starter yetu ya zamani.
 
Back
Top Bottom