Wanawake siku hizi njaa zimezidi punguzeni..


mzibua chemba

mzibua chemba

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2016
Messages
480
Likes
409
Points
80
Age
34
mzibua chemba

mzibua chemba

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2016
480 409 80
Mkuu wa kaya kwa kweli kabana sana wale madem walio kua wamewekwa mjini na mapedeshee sasa ni kilio..wale madem walio kua wanaishi mjini kutegemea miili yao sasa ni kilio..wale madent walio kua na nyodo kujiita watoto wa chuo na kujiona high class sasa bum limebana wamekua low class

Wamegeukia mwenye mitandao ya kijamii kwa kasi na kuunda magroup kujinadi na picha zao na mekap nyingi balaa na kukaa uchi ukiingia king tuu unasikia tuhamie inbox au tuma namba tuingie whatsup uko ukichat kidogo ni milio na gear zao nitumie nauli nije daa wanajirahisisha sana kwa kweli madem wa siku hizi..na akija unaweza kimbia ni tofauti na picha alizokua anatuma whatsup ....

Huku jf kwa hizi id feki pia wanaweka picha za wenzao wazuri ili um pm
1479977108844-jpg.438818
 
Hadza

Hadza

Senior Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
162
Likes
160
Points
60
Hadza

Hadza

Senior Member
Joined Nov 16, 2016
162 160 60
heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee yamekuwa hayo tena, ngoja waje
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
24,066
Likes
38,860
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
24,066 38,860 280
Hali ngumu mpk chupi zinavuka kirahisi
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,590
Likes
31,144
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,590 31,144 280
aiseee haya
 
Buhongwa Kwetu

Buhongwa Kwetu

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
227
Likes
136
Points
60
Buhongwa Kwetu

Buhongwa Kwetu

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
227 136 60
Teh acha tuitwe wanaume suruali
 
jina halisi

jina halisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
1,561
Likes
1,164
Points
280
Age
22
jina halisi

jina halisi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
1,561 1,164 280
Akili ya ziada ni muhimu
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
27,173
Likes
14,646
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
27,173 14,646 280
Mkuu wa kaya kwa kweli kabana sana wale madem walio kua wamewekwa mjini na mapedeshee sasa ni kilio..wale madem walio kua wanaishi mjini kutegemea miili yao sasa ni kilio..wale madent walio kua na nyodo kujiita watoto wa chuo na kujiona high class sasa bum limebana wamekua low class

Wamegeukia mwenye mitandao ya kijamii kwa kasi na kuunda magroup kujinadi na picha zao na mekap nyingi balaa na kukaa uchi ukiingia king tuu unasikia tuhamie inbox au tuma namba tuingie whatsup uko ukichat kidogo ni milio na gear zao nitumie nauli nije daa wanajirahisisha sana kwa kweli madem wa siku hizi..na akija unaweza kimbia ni tofauti na picha alizokua anatuma whatsup ....

Huku jf kwa hizi id feki pia wanaweka picha za wenzao wazuri ili um pm
View attachment 438818
sasa mtu kaweka picha wewe umpm ama ni kiherehere chako
 
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
7,982
Likes
5,319
Points
280
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
7,982 5,319 280
hao wadada ni wengi munoo. kwa wapenda kipochi manyoya awamu hii watakula sana.
 

Forum statistics

Threads 1,273,542
Members 490,428
Posts 30,484,610