Wanawake siku hizi hamjui mapenzi mmebakiza wivu.


M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,273
Points
2,000
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,273 2,000
Wanawake wengi hasa walioolewa wamekosa ubunifu wamebaki na wivu, mnajua tu hamuwezi kazi ndo maana tukichelewa kidogo nyumbani mnanuna wiki nzima, ndoa/mapenzi kisiwe kigezo cha kumfunga mwenzio hata asipite kijiweni au kupata 2,3 na washikaji.
Tata Molembe.
 
Last edited by a moderator:
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Points
250
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 250
abilia chunga mzigo wako..xaxa wewe ushasema cjui mapenz unafikil ukiniacha nitaolewa na nan???bola tubanane hapohapo hadi unifundishe na nikiyajua sasa..............
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,621
Points
2,000
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,621 2,000
Wanawake wengi hasa walioolewa wamekosa ubunifu wamebaki na wivu, mnajua tu hamuwezi kazi ndo maana tukichelewa kidogo nyumbani mnanuna wiki nzima, ndoa/mapenzi kisiwe kigezo cha kumfunga mwenzio hata asipite kijiweni au kupata 2,3 na washikaji.
Tata Molembe.
Ministry of Home Affair
 
Last edited by a moderator:
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,541
Points
2,000
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,541 2,000
Hihihihiiiiii... Rudi kwa mkeo weweee..
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,102
Points
2,000
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,102 2,000
Hivi we baba nani c nimeshakukataza kuja huku? Sasa umeniolea nini kama sijui mapenzi? Ebo! Nipe talaka yangu nikafundishwe na wenzio!!
 
B

barbieantonate

Member
Joined
Aug 18, 2013
Messages
66
Points
70
B

barbieantonate

Member
Joined Aug 18, 2013
66 70
Wakat ulivyokuwa unamuoa ulikuwa hujui km hajui.......loh jmn
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,312
Points
2,000
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,312 2,000
Wanawake wengi hasa walioolewa wamekosa ubunifu wamebaki na wivu, mnajua tu hamuwezi kazi ndo maana tukichelewa kidogo nyumbani mnanuna wiki nzima, ndoa/mapenzi kisiwe kigezo cha kumfunga mwenzio hata asipite kijiweni au kupata 2,3 na washikaji.
Tata Molembe.
Kaka hapa napingana na wewe mbbona hawa wakitoka njee wanapiga game la ukweli au ni kwa sababu ya kuzoeana..Yaani usiombe kukutana na huyo mke unayesema kuwa hana ubunifu. hata Min Kabang wanatoa japo ndani hawatoi ila wakitoka njee ni noma na wakishatoka nje ujue heshima imeota Fasjet hutaiona usishangae kuambiwa kuwa katika wanaume wewe haumo..
 
A

Asamwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2012
Messages
2,791
Points
2,000
A

Asamwa

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2012
2,791 2,000
Wanawake wengi hasa walioolewa wamekosa ubunifu wamebaki na wivu, mnajua tu hamuwezi kazi ndo maana tukichelewa kidogo nyumbani mnanuna wiki nzima, ndoa/mapenzi kisiwe kigezo cha kumfunga mwenzio hata asipite kijiweni au kupata 2,3 na washikaji.
Tata Molembe.
Mkuu mambo ya ku generalise si sawa.

Kama mkeo ana tabia fulani haina maana kwamba wengine wote wako hivyo. Kwani umefanya utafiti kwa wanawake wangapi?!

Wakati mwingine ujue wewe unaweza changia mwenendo mzima wa mke wako.
 
Last edited by a moderator:
R

rugwebe78

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
267
Points
0
R

rugwebe78

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
267 0
aaaaa,,,, kumbe! sasa kuanzia leo, sikusemi tena! dawa yako tutakuwa tunapishana mlangoni! teh teh...!
 

Forum statistics

Threads 1,285,389
Members 494,586
Posts 30,860,211
Top