Wanawake siku hizi hamjui mapenzi mmebakiza wivu.

Wanawake siku hizi hamjui mapenzi mmebakiza wivu.

na wanaume wa siku hizi hawajui majukumu yao ya nyumbani. mtu anaondoka asubuhi kwenda kazini haachi hela ya mboga wala unga akirudi jioni anataka umpikie wali na samaki, seriously!
 
ndo tabu nazopata kwa mchumb wangu hapo,maana wanakaba mpaka pnalti
 
Umeoa nini? Wakati hujamaliza pirika na washkaji na vijiwe,mnataka muachwe mzurure weee kama mbuzi waliokata kamba?....

Jamani mbavu zangu.
Back to topic

Mi nadhani hapa mapenzi sio "game" ambalo mdau anamaanisha.
Utakuta mtu wakati wa Uchumba muda mwingi alikua anakufikiria wewe
then umemuoa mtu huyohuyo kwa kitu kidogo ananuna wiki/mwezi...
 
Ni kweli ni ingredient kwenye mapenzi ...... Lakini ukizidi ni taaabu kweli

Naomba unifafanulie hii sentensi;

"Wanawake siku hizi hawajui mapenzi, wamebakiza wivu".
 
na wanaume wa siku hizi hawajui majukumu yao ya nyumbani. mtu anaondoka asubuhi kwenda kazini haachi hela ya mboga wala unga akirudi jioni anataka umpikie wali na samaki, seriously!

Damn! where is my big piece of chkn yo woman?.


ch.jpg
 
mwanaume mzima unatoa siri zenu za chumbani!! aibu!!!
 
Wanaume wa sikuhizi mmeishiwa nguvu, kushughulika hamuwezi mmebakia kutushikia bastola! Inahuuuu
 
Mkuu cjategemea thread nyepesi hivi kutoka kwako. Ndugu zetu hawa (baadhi) ndio wamezoea kulalamika na kuelezea kero zao kwa style ya mipasho. Usiende huko.
 
Doh kuna penzi lisilo na wivu naomba darasa
 
Wanaume wengine wanashindwa kubadilika na mazingira mtu anaelekea miaka 40 anataka kushinda vijiweni kama watoto wa 20's,kwa nini mke wake asinune...hajui maendeleo ya familia wala nini kazi kwenda kwa washkaji...
Kama haujajiandaa kukaa na familia usioe ishi na washkaji kijiweni..
Mkeo akienda sokon akichelewa dakika tano tuu maneno yanakutoka kama mlio wa injini ya mando nonstop...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom