Wanawake sijui kwanini hamuelewi…

Wanawake sijui kwanini hamuelewi…

Unaweza kushindwa kujizuia kwa Dada yako au ndugu yako pia?
Ukiondoa mama mzazi na ndugu waliozaliwa tumbo moja, pia dada yangu tuliyezaliwa tumbo moja
Ila wasichana waliobaki hapo iwe mtoto wa mamdogo au wa shangazi na mjomba hao wote zinabondwa huku tunanyonga tena aje mdogo wa wife unakuta kibinti bado kibichi kabisa hakijapigwa mboo za wakubwa kimezoea vitoto vyenzie vya chuo
Unakuta kana unyonyo imesimama dede yaani hako lazima niwe nakatafuna
Mie huyu mdogo wa wife nimeanza kumtafuna zaman sana tangu akiwa form 2 na mpaka sasa amemaliza chuo anaishi hapa baada ya kumaliza chuo nikamtafutia kazi kwenye kampuni moja hapa Dom ila najitafunia kama mke kabisa na wife hajawahi kustukia maana huwa nasisitiza heshima sana kwa wife ili asijue kinachoendelea
Bahati nzuri huwa nikitaka kumla hatuendi lodge maana tunaweza kuonwa na wanoko wakamtonye wife ila mara nyingi huwa namstua anakuja kisirisiri hapa kwenye banda langu la kuuzia majeneza Kuna stoo kwa nyuma ambalo tunahifadhi mbao huwa namuingiza humo napiga show mpaka nachoka mwenyewe halafu nyumbani tunapishana kama hatujuani
 
Ukiondoa mama mzazi na ndugu waliozaliwa tumbo moja, pia dada yangu tuliyezaliwa tumbo moja
Ila wasichana waliobaki hapo iwe mtoto wa mamdogo au wa shangazi na mjomba hao wote zinabondwa huku tunanyonga tena aje mdogo wa wife unakuta kibinti bado kibichi kabisa hakijapigwa mboo za wakubwa kimezoea vitoto vyenzie vya chuo
Unakuta kana unyonyo imesimama dede yaani hako lazima niwe nakatafuna
Mie huyu mdogo wa wife nimeanza kumtafuna zaman sana tangu akiwa form 2 na mpaka sasa amemaliza chuo anaishi hapa baada ya kumaliza chuo nikamtafutia kazi kwenye kampuni moja hapa Dom ila najitafunia kama mke kabisa na wife hajawahi kustukia maana huwa nasisitiza heshima sana kwa wife ili asijue kinachoendelea
Bahati nzuri huwa nikitaka kumla hatuendi lodge maana tunaweza kuonwa na wanoko wakamtonye wife ila mara nyingi huwa namstua anakuja kisirisiri hapa kwenye banda langu la kuuzia majeneza Kuna stoo kwa nyuma ambalo tunahifadhi mbao huwa namuingiza humo napiga show mpaka nachoka mwenyewe halafu nyumbani tunapishana kama hatujuani

Sawa ila hata hivyo na wewe bado upo ligi ndogo tu, wenzako wanaenda hadi na watoto wao wa kuwazaa, dada zao wanafyekelea mbali wenye nyota za juu hao hadi mama zao wamemaliza, hivyo bado una mwendo mrefu kwenye hiyo njia uliyochagua kuiendea. Ongeza bidii uchukue kombe.
 
Ukiondoa mama mzazi na ndugu waliozaliwa tumbo moja, pia dada yangu tuliyezaliwa tumbo moja
Ila wasichana waliobaki hapo iwe mtoto wa mamdogo au wa shangazi na mjomba hao wote zinabondwa huku tunanyonga tena aje mdogo wa wife unakuta kibinti bado kibichi kabisa hakijapigwa mboo za wakubwa kimezoea vitoto vyenzie vya chuo
Unakuta kana unyonyo imesimama dede yaani hako lazima niwe nakatafuna
Mie huyu mdogo wa wife nimeanza kumtafuna zaman sana tangu akiwa form 2 na mpaka sasa amemaliza chuo anaishi hapa baada ya kumaliza chuo nikamtafutia kazi kwenye kampuni moja hapa Dom ila najitafunia kama mke kabisa na wife hajawahi kustukia maana huwa nasisitiza heshima sana kwa wife ili asijue kinachoendelea
Bahati nzuri huwa nikitaka kumla hatuendi lodge maana tunaweza kuonwa na wanoko wakamtonye wife ila mara nyingi huwa namstua anakuja kisirisiri hapa kwenye banda langu la kuuzia majeneza Kuna stoo kwa nyuma ambalo tunahifadhi mbao huwa namuingiza humo napiga show mpaka nachoka mwenyewe halafu nyumbani tunapishana kama hatujuani
Siku wife wako akitokea ghafla unamficha kwenye jeneza
 
Wamekuonea sana, kwamba kwako ulipojenga kwa gharama ndio kituo cha kulelea wanaojitafuta
Ukubwa jalalaaa kakaaa...... Halafu masister wote wamezalia nyumbani ... Na sio mmojammoja ...mmoja ana watatu mwingine wawili baba tofauti... Hapo pia ndio nagombanaga na Maza .. faza alishafariki kitambo Sasa Hawa wanae wa kike kawalea kimatai sana na wote wapo nyumbani na watoto wao ... Namwambiaga si waende kwa baba zao !? ... Yaani unatuma hela ya kumsaidia Maza inasaidia watu zaidi ya 7 wakati unabalansisha ya Maza angalau kalaki nanusu mbili hivi kwa mwezi lakini inakuwa Haina msaada ana lundo la watu na HAWAFANYI KAZI YEYOTE NI KULA NA KUZAA TU. Yaani huo ndio ugomvi mkubwa na mama yangu kuwalea wale mabinti kimayai mayai ....Sasa masister wanacollide na Maza kumfanya wife aonekane ndiyo mchoyo ... Mi nawaelekzaga tu mojamoja... Kama rahisi kukaa na kulea damu sio Yako .. wapelekeni hawa watoto wenu kwa baba zao ... Si wapo..marehemu ni mmoja tu wanne wote mliozaa nao wapo...pelekeni huko kwao... Nanuniwa ...na ukicheki mi ndio wa kiume mkubwa ...wanafuata wao halafu ndio dogo aliyezingua chuo. Haya mambo haya kama hujapitia utaona ni marahisi....
 
Ukubwa jalalaaa kakaaa...... Halafu masister wote wamezalia nyumbani ... Na sio mmojammoja ...mmoja ana watatu mwingine wawili baba tofauti... Hapo pia ndio nagombanaga na Maza .. faza alishafariki kitambo Sasa Hawa wanae wa kike kawalea kimatai sana na wote wapo nyumbani na watoto wao ... Namwambiaga si waende kwa baba zao !? ... Yaani unatuma hela ya kumsaidia Maza inasaidia watu zaidi ya 7 wakati unabalansisha ya Maza angalau kalaki nanusu mbili hivi kwa mwezi lakini inakuwa Haina msaada ana lundo la watu na HAWAFANYI KAZI YEYOTE NI KULA NA KUZAA TU. Yaani huo ndio ugomvi mkubwa na mama yangu kuwalea wale mabinti kimayai mayai ....Sasa masister wanacollide na Maza kumfanya wife aonekane ndiyo mchoyo ... Mi nawaelekzaga tu mojamoja... Kama rahisi kukaa na kulea damu sio Yako .. wapelekeni hawa watoto wenu kwa baba zao ... Si wapo..marehemu ni mmoja tu wanne wote mliozaa nao wapo...pelekeni huko kwao... Nanuniwa ...na ukicheki mi ndio wa kiume mkubwa ...wanafuata wao halafu ndio dogo aliyezingua chuo. Haya mambo haya kama hujapitia utaona ni marahisi....
Pole aseee! Hilo jambo gumu sana. Yaani mama kazidisha upendo
 
Hilo jambo humu sana. Yaani mama kazidisha upendo
Yupo pale na mama zao na wajukuu 6 na .. vitukuu 2... Yaani masista wamezaaa na waliozaliwa wamezaaaa hapohapo nyumbani....mmoja wao ndio nikitaka kumchukua kusomesha akapata mimba hata matokeo hayajatoka.....Yani kiasi fulani naona kama ni laana fulani kwenye ukooo na familia yetu ... Sio kwangu tu yaani ukiangalia ule ukoo wetu ... Ni wa kiume tu ..tuliotoboa...iwe kwa baba mdogo, shangazi , mjomba yaani kote hakuna wa kike aliyetoboa ... Tunajitahidi kuwabeba lakini wapi wao ni kuzaaa tu. Ila wanawake wa Musoma na kuzaaa ..wana kamsemo kao... ZAAA MPAKA MAYAI YATAPOISHA.
 
Ukiondoa mama mzazi na ndugu waliozaliwa tumbo moja, pia dada yangu tuliyezaliwa tumbo moja
Ila wasichana waliobaki hapo iwe mtoto wa mamdogo au wa shangazi na mjomba hao wote zinabondwa huku tunanyonga tena aje mdogo wa wife unakuta kibinti bado kibichi kabisa hakijapigwa mboo za wakubwa kimezoea vitoto vyenzie vya chuo
Unakuta kana unyonyo imesimama dede yaani hako lazima niwe nakatafuna
Mie huyu mdogo wa wife nimeanza kumtafuna zaman sana tangu akiwa form 2 na mpaka sasa amemaliza chuo anaishi hapa baada ya kumaliza chuo nikamtafutia kazi kwenye kampuni moja hapa Dom ila najitafunia kama mke kabisa na wife hajawahi kustukia maana huwa nasisitiza heshima sana kwa wife ili asijue kinachoendelea
Bahati nzuri huwa nikitaka kumla hatuendi lodge maana tunaweza kuonwa na wanoko wakamtonye wife ila mara nyingi huwa namstua anakuja kisirisiri hapa kwenye banda langu la kuuzia majeneza Kuna stoo kwa nyuma ambalo tunahifadhi mbao huwa namuingiza humo napiga show mpaka nachoka mwenyewe halafu nyumbani tunapishana kama hatujuani
Watoto wetu na dada zetu wanapitia kipindi kigumu sana mungu awalinde kwa kweli kwa akili hizi
 
Yupo pale na mama zao na wajukuu 6 na .. vitukuu 2... Yaani masista wamezaaa na waliozaliwa wamezaaaa hapohapo nyumbani....mmoja wao ndio nikitaka kumchukua kusomesha akapata mimba hata matokeo hayajatoka.....Yani kiasi fulani naona kama ni laana fulani kwenye ukooo na familia yetu ... Sio kwangu tu yaani ukiangalia ule ukoo wetu ... Ni wa kiume tu ..tuliotoboa...iwe kwa baba mdogo, shangazi , mjomba yaani kote hakuna wa kike aliyetoboa ... Tunajitahidi kuwabeba lakini wapi wao ni kuzaaa tu. Ila wanawake wa Musoma na kuzaaa ..wana kamsemo kao... ZAAA MPAKA MAYAI YATAPOISHA.
Hii kali
 
😁
 

Attachments

  • Screenshot_20261024-095022.png
    Screenshot_20261024-095022.png
    302.9 KB · Views: 1
Back
Top Bottom