Wanawake sijui kwanini hamuelewi…

Wanawake sijui kwanini hamuelewi…

Nshaonyesha kila dalili SITAKI mdogo wako wa kike aje kukaa na sisi lakini unalazimisha, akija nikishindwa kujizuia tusije tukalaumiana.

Atakua kama substitute kuendelea kukusaidia kufidia kibunda changu cha mahari nlichotoa maana hakuna namna.
Man trying to control your Zip...ukiendelea hivi unaweza mlala hata ma mkwe sasa
 
Ukiona mwanaume wa aina yako bas jua huyo mwanamke kaolewa na panzi

Iv mwanaume lijali mwenye akili timamu
Kwel anaweza kataa kukaa na shemeji yake wa kike kisa anahisi hatoweza jizuia, nyie ndo wale wanaume wanaolala na wasichana wa kazi kisa ****** umeanza kutokeza bas tamaa inaanza
 
Nshaonyesha kila dalili SITAKI mdogo wako wa kike aje kukaa na sisi lakini unalazimisha, akija nikishindwa kujizuia tusije tukalaumiana.

Atakua kama substitute kuendelea kukusaidia kufidia kibunda changu cha mahari nlichotoa maana hakuna namna.
Mke wako ana hasara! Kuwa na dume la hivi ni hasara
 
Ukiona mwanaume wa aina yako bas jua huyo mwanamke kaolewa na panzi

Iv mwanaume lijali mwenye akili timamu
Kwel anaweza kataa kukaa na shemeji yake wa kike kisa anahisi hatoweza jizuia, nyie ndo wale wanaume wanaolala na wasichana wa kazi kisa ****** umeanza kutokeza bas tamaa inaanza
Sawa
 
Back
Top Bottom