Lamomy JF-Expert Member Joined Sep 4, 2023 Posts 42,888 Reaction score 103,116 Yesterday at 2:05 PM #41 Upuuzi mtupu, hizo nyege mbona hupati kwa dada zako? Nyie ndo mnabaka mifugo mkiachwa peke yenu home..!
Upuuzi mtupu, hizo nyege mbona hupati kwa dada zako? Nyie ndo mnabaka mifugo mkiachwa peke yenu home..!
K Kimbori JF-Expert Member Joined Feb 21, 2012 Posts 6,486 Reaction score 5,167 Yesterday at 11:02 PM #42 Hoja ya misingi ni kuwa jamaa hataki ndg kwake. Kwa familia nyingi, ndugu ni mzizi makubwa wa mifarakano. Kukaa na ndugu ni kipaji kwani NDUGU LAWAMA!
Hoja ya misingi ni kuwa jamaa hataki ndg kwake. Kwa familia nyingi, ndugu ni mzizi makubwa wa mifarakano. Kukaa na ndugu ni kipaji kwani NDUGU LAWAMA!