Wanawake mtatuvunja viuno kwa hili.

kazi kwenu mlioa wanawake waliowazidi ufundi kitandani,

mi nliwaambia oa mwanamke anayewahi kuridhika kitandan,, dk 5-30 amesharidhika,,

tatizo wanaume tunataka demu mkata mauno kama feni, ukitoka hapo unakimbilia SALIMIA,

Mm nkiona demu amenizidi ujanja nasepa, sasa demu anataka bao 17,, si hatari huyo [emoji23] [emoji23]

oeni mabonge au tipwatipwa mwendo slow jam,, wanawai kuchoka,,

ila hawa vimbaumbau sijui modo hahahaha uwe fiti kalikiti oohooooooo,,, waachie vimbaumbau wenzake.

n0 r0se with0ut th0rn
 
Mama la mama, Naweza kukaa hata miaka bado nimechomeka tu kwa sababu najua kucheza na akili ila sitaki mavumbi, na mke wangu hapendi nikomae na papuchi yake hadi nimchubue, dk 5 tosha, Au nimwite ushuhudie??
[emoji12] [emoji12] usimuite bhana
 
Hawakawii vijana kukutahadharisha kihusu mkeo siku akimpata mtaalamu wa kumsindikiza kwa vionjo japo kwa dakika 15 murua.
Ongeza mkuu nakushauri,dakika nne ni chache mno,zinawafaa ndege tu.

Sent using Jamii Forums mobile app


Naweza kwenda hata mia mkuu sema mke anakua analia tu masaa yote hayo, ndo mana huwa akinambia bhasi naacha
 
Hata dk5 nyingi sanaa!!!tako zako mbili ya tatu unashuka huku unatetemeka unatembea mbele!mwanamke anakunywea bier zako,nyama yako ale uchukue usafiri ulipe chumba ulipe wewe bado raha umpe...big no raha mpe yule utakaemuowa hawa wengine gusa mwaga tembea!

sent from Kibiti with Nokia3310 using Jf app
 
maisha yanabadilika itafikia hatua watataka kuandaliwa masaa 6,, hapo na njaa itaanza kuuma mara utapga mihayo

n0 r0se with0ut th0rn
 
Hiyo akili ya kuushurutisha ubongo inatoka kwenye organ gani ya mwili!?? Nauliza tu.
 
Mkuu umedadavua vema sana nina swali dogo hivi hayo mavumbi ya kikongo yanamadhara kiafya?(PUTULUU)

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…