Wanawake mtatuua tumechoka sasa.

imma.one

JF-Expert Member
Sep 10, 2011
545
195
Wanawake jamani si mtatumaliza walianza :-
1.kuvaa nguo kuonesha mistar ya chupi.
2.kuvaa nguo kuonesha chupi yanyewe had rangi.
3.kuvaa kata ***** then chupi,shanga ama cheni kuwa nje.
4.kuvaa sidiria flani maziwa yote nje.
5.kufaa vishanga mguuni wana maana yao.
Huku kitaa wanatongoza wanaume hadi bac jamani mkitulia tutawafuata tu hatuzi ishi bila ninyi kwanini mtuwekee mazingira magumu.JIHESHIMU UHESHIMIWE
 

Mwita25

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
3,836
0
Waache wajiachie tu hujui kama wengine tunaponea hapo. Mimi huwa nakariri matiti, mistari ya kufuli na shanga walizovaa halafu nakimbia upesi chooni kupiga puchu. Puchu za aina hii ni tamu kuliko zile za kuangalia picha.
 

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,134
2,000
Wewe vipi??Dunia bila ndege wewe unadhani ingekalika hayo nimapambo bila kufanya hivyo uwezi kumuwazia!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom