segere
JF-Expert Member
- Sep 21, 2011
- 539
- 262
Njaa mbaya asee.... wafanyaje na wenyewe wanapenda pazuri
Shikamoo njaa!!!..kweli kabisa wafanyaje na huku njaa yawakandamiza.
Njaa mbaya asee.... wafanyaje na wenyewe wanapenda pazuri
Wewe acha utani, mimi mke wa mtu.
anaona na kujua uwepo wangu hapa jf. mimi ni mke wa mtu.
hata kama mimi nakupenda
Aisee!!!!!!!! napendwa na mme wangu hadi najiogopa, kiasi kwamba hizi nyingine naona kama kelele tu masikioni mwangu.
kujiachia sio shida, ila kwanza msome huyo unayejiachia nae. Kama hajawa na mawazo ya kukuoa acha kwanza. Angalau atoe mahali kwenu wamtambue. Usiuachie mwili wako ukawa uwanja wa mazoezi!
kama ni kichaka kichunguze kama kuna nyoka kimbia. Bora ufyeke kichaka kuliko kuvamia kumbe kuna chatu au watu wamekigeuza sehemu ya haja kubwa!!Moyo wa mtu kichaka huwezi kujua kilichomo ndani ya moyo wake.