Wanawake msijirahisishe kwa wanaume ili muolewe

Wanawake msijirahisishe kwa wanaume ili muolewe

Malezi ya watoto mara nyingi yapo kwa mama ni ngumu baba kujua kuwa mtoto wazazi wengi wa kiume huondoka nyumbani asubuhi na kurudi nyumbani jioni ni ngumu kugundua kama mtoto anateswa.
usiombe kulelewa na mama wa kambo wana visa wale.

Kama mnajua hayo, ndio muache kuwazaa nje ya ndoa, ukimpa mtu mimba oa.
 
Mambo yakuficha ficha, si ndio haya watu wanalia kila siku kwenye ndoa.

Mtu kaolewa kwa hiyari yake wala hakuozeshwa ila anasema mume anapizi dk 2, mara unyumba anatoa mara 3 kwa mwezi akuuu!!!!!! hiyo shida nani anataka?????

Raha ya hiyo shuti ukazwe hadi useme pooo!!! na ili nijue ni mkazaji lazima nimwachia tena nimpe kama dozi ya kipindupindu ili nijue ufiti wake uko sawa au ni nguvu ya soda tu, baada ya hapo Tabia ifuate, kisha maamuzi.

Sio kuuzia mbuzi kwenye gunia, unafika kwenye ndoa unaanza kuweweseka kama umepigwa na radi.

Ninahitaji tutest mimi na wewe nikukaze kisawasawa then tupange ndoa
 
Hamna formula kwenye mahusiano, unaweza ukabana na ukaachwa akachukuliwa mwenzio anaeachia. Na vice versa s true. Kwahyo hamna kanuni n m'ume tu na kufanya maamuz yake binafs kuona km huyu anafaa au la. Hamna kinyume na hapo..!!
 
Hamna formula kwenye mahusiano, unaweza ukabana na ukaachwa akachukuliwa mwenzio anaeachia. Na vice versa s true. Kwahyo hamna kanuni n m'ume tu na kufanya maamuz yake binafs kuona km huyu anafaa au la. Hamna kinyume na hapo..!!

Walio wengi wanakuwa na zaidi ya mmoja na ndiyo maana wanaachwa na siyo kwasababu ya kujiachia. Vilevile ukiwa karibu sana na mwanaume inakuwa rahisi mwanaume kujua udhaifu wako. Kama udhaifu ni mkubwa na mwanaume anauona unaweza kuwa kikwazo huwa nguku kufanya maamuzi ya ndoa.
 
wanaume siku hizi hawajui wanacho hitaji hapo ndo tatizo linapoanzia. leo hiki kesho kile kubadilika kama kinyonga
 
teh teh teh....lets wait until marriage then nakutana na kibamia au kidude cha kuku sekunde hakina nguvu?? nianze kujipiga gitaa mwenyewe bafuni kama sio kuchepuka au kusitisha ndoa?
 
Kifupi hakuna formula. Kila mtu na namna yake tena hiyo namna si ya kudumu hubadilika kufuatana na wakati.
 
Tatizo ni jinsi gani unadefine kujirahisisha, swala la kuamua kufanya tendo lile ni maamuzi yenu wawili, na tukienda kwa hiyo concept yako hata wanaume wa kuoa nao watakua hawapo maana nao wamejirahisisha
Halafu sio kila mwanamke akilala akiamka anaota ndoa , ndoa ni muhumu ila kwa wakati na makubaliano sahihi sio eti kumbania mwanaume ndo atakuona wife Material hell no wanaume wa sasa si wale wa enzi zile ndo mana unaona harusi nyingi zinazofungwa siku hizi mwanamke huwa ana mimba.
Ukipima wife material kwa style hiyo utaumia coz pipo wanajua kupretend atakubania hadi kiss ili uone umepata . Be careful angalia mwelekeo wa upepo.
 
teh teh teh....lets wait until marriage then nakutana na kibamia au kidude cha kuku sekunde hakina nguvu?? nianze kujipiga gitaa mwenyewe bafuni kama sio kuchepuka au kusitisha ndoa?

Haha bora ukague mapema tu"yaliyomo yamo
 
Kubana au kuachia hakugarantee ndoa
ndoa inakua kwenye wazo la mwanaume je huyu ananifaa au hit and run
hivyo kuachwa sio kwamba kumetokana na kuachiaaa sana

ila wengine hasa waungwana ukiwanyima ndio unajichimbia kaburi utaulizwa kwa nini aninyime au anataka kuniuzia mbuzi kwenye gunia ?
hapo ni hesabu na mimi.
 
Muhurumie....hata ukimfanya mchepuko sio mbaya


Mchepuko wa nini na mimi nakazwa haswaaa!!! pesa inayo mume wangu. sasa nichepuke kutafuta nini Madame B


Hujui wanaume wengi wachepukaji na wachepukishaji hata hela ya gesti hawana???
 
Last edited by a moderator:
Tunaishi katika zama ambazo mwanamke anatumia tupu yake kama guarantee ya kupata anachokitaka kutoka kwa anayetaka alichonacho yeye......
 
Back
Top Bottom