Wanawake msijirahisishe kwa wanaume ili muolewe

Wanawake msijirahisishe kwa wanaume ili muolewe

Nafikiri kujiachia si tatizo bali tabia yako kwa mpenzi wako ndo itakufanya uachwe.


Mambo yakuficha ficha, si ndio haya watu wanalia kila siku kwenye ndoa.

Mtu kaolewa kwa hiyari yake wala hakuozeshwa ila anasema mume anapizi dk 2, mara unyumba anatoa mara 3 kwa mwezi akuuu!!!!!! hiyo shida nani anataka?????

Raha ya hiyo shuti ukazwe hadi useme pooo!!! na ili nijue ni mkazaji lazima nimwachia tena nimpe kama dozi ya kipindupindu ili nijue ufiti wake uko sawa au ni nguvu ya soda tu, baada ya hapo Tabia ifuate, kisha maamuzi.

Sio kuuzia mbuzi kwenye gunia, unafika kwenye ndoa unaanza kuweweseka kama umepigwa na radi.
 
Wakibana mtakuja kulalamika tena hapa, tupeane tu , mwaego; Maisha yenyewe mafupi haya!.
 
Mambo yakuficha ficha, si ndio haya watu wanalia kila siku kwenye ndoa.

Mtu kaolewa kwa hiyari yake wala hakuozeshwa ila anasema mume anapizi dk 2, mara unyumba anatoa mara 3 kwa mwezi akuuu!!!!!! hiyo shida nani anataka?????

Raha ya hiyo shuti ukazwe hadi useme pooo!!! na ili nijue ni mkazaji lazima nimwachia tena nimpe kama dozi ya kipindupindu ili nijue ufiti wake uko sawa au ni nguvu ya soda tu, baada ya hapo Tabia ifuate, kisha maamuzi.

Sio kuuzia mbuzi kwenye gunia, unafika kwenye ndoa unaanza kuweweseka kama umepigwa na radi.

Kama kweli vileeeeee....
 
Mambo yakuficha ficha, si ndio haya watu wanalia kila siku kwenye ndoa.

Mtu kaolewa kwa hiyari yake wala hakuozeshwa ila anasema mume anapizi dk 2, mara unyumba anatoa mara 3 kwa mwezi akuuu!!!!!! hiyo shida nani anataka?????

Raha ya hiyo shuti ukazwe hadi useme pooo!!! na ili nijue ni mkazaji lazima nimwachia tena nimpe kama dozi ya kipindupindu ili nijue ufiti wake uko sawa au ni nguvu ya soda tu, baada ya hapo Tabia ifuate, kisha maamuzi.

Sio kuuzia mbuzi kwenye gunia, unafika kwenye ndoa unaanza kuweweseka kama umepigwa na radi.

Je kama mzigo ni mrefu, kama dakika 45 mpaka saa, utaweza?
 
Mambo yakuficha ficha, si ndio haya watu wanalia kila siku kwenye ndoa.

Mtu kaolewa kwa hiyari yake wala hakuozeshwa ila anasema mume anapizi dk 2, mara unyumba anatoa mara 3 kwa mwezi akuuu!!!!!! hiyo shida nani anataka?????

Raha ya hiyo shuti ukazwe hadi useme pooo!!! na ili nijue ni mkazaji lazima nimwachia tena nimpe kama dozi ya kipindupindu ili nijue ufiti wake uko sawa au ni nguvu ya soda tu, baada ya hapo Tabia ifuate, kisha maamuzi.

Sio kuuzia mbuzi kwenye gunia, unafika kwenye ndoa unaanza kuweweseka kama umepigwa na radi.

Siku hizi unakula maharage ya wapi??
 
Kama kweli vileeeeee....

Hahahahaha!!! ndio habari yenyewe. ukweli na uwazi zaidi.

Je kama mzigo ni mrefu, kama dakika 45 mpaka saa, utaweza?

Sasa hapo ndio itakuwa raisi, kama nikiona kina cha maji kinanizamisha mapemaaaa namwambia "mwenzio siwezi haya maji marefu kwangu, katafute atakae weza" kuliko ushaingia ndio unakuta kimguu cha mtoto, Tobaaaaaaaaaaaa!!! sijui hata talaka unaomba kwa maelezo gani, kikubwa ni kuwa na mtu ambae mtafit kwa kila kitu kunako tukio, tabia tutarekebishana kama haithiri uhusiano.

Siku hizi unakula maharage ya wapi??

Nikuulize wewe, siku hizi unanileteaga maharagwe ya wapi vileeeeeee?????
 
Sasa hapo ndio itakuwa raisi, kama nikiona kina cha maji kinanizamisha mapemaaaa namwambia "mwenzio siwezi haya maji marefu kwangu, katafute atakae weza" kuliko ushaingia ndio unakuta kimguu cha mtoto, Tobaaaaaaaaaaaa!!! sijui hata talaka unaomba kwa maelezo gani, kikubwa ni kuwa na mtu ambae mtafit kwa kila kitu kunako [/QUOTE]

Hapo nimekuelewa siyo kawaida watu kuachana kida mguu wa mtoto. Unajua mungu ni wa ajabu. Ukishaingia utaweza tu.
 
Bila shaka hujui nilimaanisha nini by the way DIDA ndoa karibu tatu yeye ndio kawaacha wanaume.

kIFUPI nilitaka uelewe kwamba kuolewa ni bahati tu, kuna watu wamezeekea wakifunika vishimo, na wapo waliotumia kwa kadiri wawezavyo na bado wameolewa, kuolewa ni bahati , kama ipo ipo tu.

Ndoa ni zaidi ya ngono, kuna mengi yanafanya mtu aolewe.

Nadhani umenipata.

Una ushahidi gan kama aliwaacha yy?? na kama aliwaacha ni kwa sababu walikuwa magumegume.. So tunarud palepale.. Walikuja kwa style ya pekee ya kumchezea. Teh
 
Siku hizi bora waachie tu maana akizingua unakwenda pale unanunua kwishney yeye abaki na papuchi yake
 
Una ushahidi gan kama aliwaacha yy?? na kama aliwaacha ni kwa sababu walikuwa magumegume.. So tunarud palepale.. Walikuja kwa style ya pekee ya kumchezea. Teh

Sibishani kuhusu habari za mtu, niliweka kama mkazo tu, ninachojua umeelewa nilimaanisha nini.

Kama hujaelewa subiri ukikua utaelewa zaidi.
 
Hapo nimekuelewa siyo kawaida watu kuachana kida mguu wa mtoto. Unajua mungu ni wa ajabu. Ukishaingia utaweza tu.

We!! we!! we!! unamdanganya nani??????????? mengine mateso bila chuki loh!! labda uwe na ramboooooooo.
 
Mambo yakuficha ficha, si ndio haya watu wanalia kila siku kwenye ndoa.

Mtu kaolewa kwa hiyari yake wala hakuozeshwa ila anasema mume anapizi dk 2, mara unyumba anatoa mara 3 kwa mwezi akuuu!!!!!! hiyo shida nani anataka?????

Raha ya hiyo shuti ukazwe hadi useme pooo!!! na ili nijue ni mkazaji lazima nimwachia tena nimpe kama dozi ya kipindupindu ili nijue ufiti wake uko sawa au ni nguvu ya soda tu, baada ya hapo Tabia ifuate, kisha maamuzi.

Sio kuuzia mbuzi kwenye gunia, unafika kwenye ndoa unaanza kuweweseka kama umepigwa na radi.

Sasa ndo unajiachia kama upo kwenye ndoa si atakuchoka mapema.
 
Bila shaka hujui nilimaanisha nini by the way DIDA ndoa karibu tatu yeye ndio kawaacha wanaume.

kIFUPI nilitaka uelewe kwamba kuolewa ni bahati tu, kuna watu wamezeekea wakifunika vishimo, na wapo waliotumia kwa kadiri wawezavyo na bado wameolewa, kuolewa ni bahati , kama ipo ipo tu.

Ndoa ni zaidi ya ngono, kuna mengi yanafanya mtu aolewe.

Nadhani umenipata.

Mkuu utakuwa na matatizo si bure kwa hiyo unashabikia uzinzi na madada zetu wanavyozaa nje ya ndoa kwa tamaa za mda mfupi nakusababisha wimbi la watoto nje ya ndoa na kuwanyima haki zao za msingi ama wewe umezaliwa kwa style hiyo, huwezi ukawa na akili timamu ukashabikia ujinga na wimbi la ongezeko l watoto wa mtaani!!!
 
sasa ndo unajiachia kama upo kwenye ndoa si atakuchoka mapema.

Wanachokana wasiotest, maana mtu alidhani ni apple test kumbe ugwadu, anachoka ghafla. ila umetest ukasema tes!!!!!!! hii ndio yenyewe, utachoka na majukumu ila sio hiyo kitu.
 
We!! we!! we!! unamdanganya nani??????????? mengine mateso bila chuki loh!! labda uwe na ramboooooooo.

Hapa ndo wanawake siwaelewi maana humu ke wengi wanalalamikia vibarua. Wengine wanaogopa mguu wa mtoto. Ni vigumu kujua nini mnataka!!
 
Back
Top Bottom