Wanawake msijirahisishe kwa wanaume ili muolewe

Wanawake msijirahisishe kwa wanaume ili muolewe

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Posts
9,933
Reaction score
11,864
Mara kwa mara wadada wamekuwa wanawalalamikia wanaume kwamba hawawaoi kwamba siku wanawachezea na kuwaacha bila kujua wao ndio tatizo na chanzo cha kuchezewa. Wanawake siku hizi wamekuwa rahisi mno yaani dada zetu hawa ukiwambia unawapenda wanalegea kama mlenda na kama una vijesent ndio kabisa wanakufia.

Kila unachokitaka utapewa yaani mtu hujaolewa unaachia kwa mwanamme kana kwamba umefunga nae ndoa kila akikuhitaji anakupata lini atakumiss ili akuweke ndani, yaani masaa yote upo kwa mwanaume unapika na kupakua kama vile umeolewa ukitoka hapo mnakuja kulalamika wanaume wanawachezea.

Mbaya zaidi siku hizi hata kuzaa mnakubali kuzaa bila ndoa sasa mwanaume atatamani nini ili akuoe na kama hamjui mnavyozidi kujirahisi kwa hao wapenzi wenu ndivyo wanavyowachoka.
 
Hata wakibanaje kama ipo ipo tu, kama hujui kuolewa si lelemama, kuna watu wanakesha makanisani hadi wanazeeka hata kwenda tu kupika kwa mtu hawajawahi itwa, ila kuna watu kama akina Dida mashangingi yA MUJI wanandoa 4 mkononi na bado nyingine ziko pending. kifupi washasafisha nyotaaaaaaa.

Kama ipo ipo.
 
Kubana au kuachia hakugarantee ndoa
ndoa inakua kwenye wazo la mwanaume je huyu ananifaa au hit and run
hivyo kuachwa sio kwamba kumetokana na kuachiaaa sana

ila wengine hasa waungwana ukiwanyima ndio unajichimbia kaburi utaulizwa kwa nini aninyime au anataka kuniuzia mbuzi kwenye gunia ?
 
Mwanamke kila kukicha anapiga mizinga.. Haleti hata deal la hela.. Haongelei hata ujasilia mali.. Yeye story zake za kuspend na kula ujana. Binti kama huyo unaanzia wapu kumtangazia ndoa... Unakula utamu ukipata anajielewa unasepa
 
Molembe

Tena.wengne wanakubali.kuzalishwa na wanaume waliopo kwenye ndoa tena ya kikristo😱
 
Last edited by a moderator:
Kubana au kuachia hakugarantee ndoa
ndoa inakua kwenye wazo la mwanaume je huyu ananifaa au hit and run
hivyo kuachwa sio kwamba kumetokana na kuachiaaa sana

ila wengine hasa waungwana ukiwanyima ndio unajichimbia kaburi utaulizwa kwa nini aninyime au anataka kuniuzia mbuzi kwenye gunia ?

Ifikr hatua wanawake waoe ahahahahahahah
 
Hata wakibanaje kama ipo ipo tu, kama hujui kuolewa si lelemama, kuna watu wanakesha makanisani hadi wanazeeka hata kwenda tu kupika kwa mtu hawajawahi itwa, ila kuna watu kama akina Dida mashangingi yA MUJI wanandoa 4 mkononi na bado nyingine ziko pending. kifupi washasafisha nyotaaaaaaa.

Kama ipo ipo.

Sasa huyo wa ndoa nne huoni kama alikuwa anachezewa kwa style ya aina yake?? keamba njia rahisi.ilikuwa kumhadaa kwa kumwoa then kumpiga talaka baada ya kula.mzgo?
 
Kubana au kuachia hakugarantee ndoa
ndoa inakua kwenye wazo la mwanaume je huyu ananifaa au hit and run
hivyo kuachwa sio kwamba kumetokana na kuachiaaa sana

ila wengine hasa waungwana ukiwanyima ndio unajichimbia kaburi utaulizwa kwa nini aninyime au anataka kuniuzia mbuzi kwenye gunia ?

Ndio maana nakupendaga
 
Molembe

Mmmmh hilo bomu hatari.. Ahsabte lkn ujumbe umefik
 
Last edited by a moderator:
Sasa huyo wa ndoa nne huoni kama alikuwa anachezewa kwa style ya aina yake?? keamba njia rahisi.ilikuwa kumhadaa kwa kumwoa then kumpiga talaka baada ya kula.mzgo?

Bila shaka hujui nilimaanisha nini by the way DIDA ndoa karibu tatu yeye ndio kawaacha wanaume.

kIFUPI nilitaka uelewe kwamba kuolewa ni bahati tu, kuna watu wamezeekea wakifunika vishimo, na wapo waliotumia kwa kadiri wawezavyo na bado wameolewa, kuolewa ni bahati , kama ipo ipo tu.

Ndoa ni zaidi ya ngono, kuna mengi yanafanya mtu aolewe.

Nadhani umenipata.
 
Kubana au kuachia hakugarantee ndoa
ndoa inakua kwenye wazo la mwanaume je huyu ananifaa au hit and run
hivyo kuachwa sio kwamba kumetokana na kuachiaaa sana

ila wengine hasa waungwana ukiwanyima ndio unajichimbia kaburi utaulizwa kwa nini aninyime au anataka kuniuzia mbuzi kwenye gunia ?

Mbaya kabisa anakunyima we mwenye kama njia ya kukulainisha umuoe na wakati huo anagawa kwa ambao hana mpango nao.
 
Bila shaka hujui nilimaanisha nini by the way DIDA ndoa karibu tatu yeye ndio kawaacha wanaume.

kIFUPI nilitaka uelewe kwamba kuolewa ni bahati tu, kuna watu wamezeekea wakifunika vishimo, na wapo waliotumia kwa kadiri wawezavyo na bado wameolewa, kuolewa ni bahati , kama ipo ipo tu.

Ndoa ni zaidi ya ngono, kuna mengi yanafanya mtu aolewe.

Nadhani umenipata.

Nafikiri kujiachia si tatizo bali tabia yako kwa mpenzi wako ndo itakufanya uachwe.
 
Back
Top Bottom