Wanawake msijirahisishe kwa wanaume ili muolewe

Wanawake msijirahisishe kwa wanaume ili muolewe

Mkuu utakuwa na matatizo si bure kwa hiyo unashabikia uzinzi na madada zetu wanavyozaa nje ya ndoa kwa tamaa za mda mfupi nakusababisha wimbi la watoto nje ya ndoa na kuwanyima haki zao msingi ama wewe umezaliwa kwa style hiyo, huwezi ukawa na akili timamu ukashabikia ujinga na wimbi la watoto wa mtaani!!!


Wewe ndio hamnazo haswaaa!!!!! aliyekwambia chanzo cha watoto wa mitaani ni mwanamke ni nani?????????

Jichunguze upya, kuna wanaume wangapi wameishi na wake zao katika ndoa na wakazaa hata watoto 4 na kisha kuwatelekeza???????

Lazima hakuna mwanamke anaetelekeza mtoto, ila kuna wanaume mamilioni wasio na akili kama wewe wanaodhani jukumu la mtoto ni mama ndio wasababishaji wakubwa wa watoto wa mtaani.

Njoo mjini useme ni dada gani mwanae anaranda randa barabarani kuomba omba kama sio wadada wenu wa huko vijijini mnaowaoa na kuwazalisha kisha nyie mnakimbilia mjini, watoto wanakosa matunzo wanaamua kuunga tela kuja mjini. ( ukinithibitishi mtoto mmoja tu anayeomba ambaye mama yake ni mwanamnuke ya mujini nakurecharge airtime)


MSISITOZO: Nimezaliwa katika ndoa takatifu na mbichi kabisa, nikiangalia ile ndoa naona kama wameoana jana. hii hainizuu kueleza ukweli kulingana na mfumo wa jamii tuliopo.

Huo uzinzi unaojifa unauhate, nyie ndio wazinzi namba moja alafu mnajifanya mnauchikia.
 
Wewe ndio hamnazo haswaaa!!!!! aliyekwambia chanzo cha watoto wa mitaani ni mwanamke ni nani?????????

Jichunguze upya, kuna wanaume wangapi wameishi na wake zao katika ndoa na wakazaa hata watoto 4 na kisha kuwatelekeza???????

Lazima hakuna mwanamke anaetelekeza mtoto, ila kuna wanaume mamilioni wasio na akili kama wewe wanaodhani jukumu la mtoto ni mama ndio wasababishaji wakubwa wa watoto wa mtaani.

Njoo mjini useme ni dada gani mwanae anaranda randa barabarani kuomba omba kama sio wadada wenu wa huko vijijini mnaowaoa na kuwazalisha kisha nyie mnakimbilia mjini, watoto wanakosa matunzo wanaamua kuunga tela kuja mjini. ( ukinithibitishi mtoto mmoja tu anayeomba ambaye mama yake ni mwanamnuke ya mujini nakurecharge airtime)


MSISITOZO: Nimezaliwa katika ndoa takatifu na mbichi kabisa, nikiangalia ile ndoa naona kama wameoana jana. hii hainizuu kueleza ukweli kulingana na mfumo wa jamii tuliopo.

Huo uzinzi unaojifa unauhate, nyie ndio wazinzi namba moja alafu mnajifanya mnauchikia.

Hapa sikuungi mkono siku zote elewa watoto ni wa baba na wanaume wachache wanaokubali kuoa mwanamke akiwa akakubali kuishi na mtoto yule mara nyingi huambia peleka mtoto kwa babake akifika huko hupata mateso toka kwa mama wa kambo hali ambayo hupelekea watoto kukimbilia kukwepa mateso toka kwa mama wa kambo.
 
Saivi hadi upewe tumbo ndo uanze kufikiriwa kuolewa
 
Hapa sikuungi mkono siku zote elewa watoto ni wa baba na wanaume wachache wanaokubali kuoa mwanamke akiwa akakubali kuishi na mtoto yule mara nyingi huambia peleka mtoto kwa babake akifika huko hupata mateso toka kwa mama wa kambo hali ambayo hupelekea watoto kukimbilia kukwepa mateso toka kwa mama wa kambo.

Acha hizo habari za kuambiwa bhana, wanawake wengi hulea watoto wao, hata ikitokea anaamua kuolewa hupeleka mtoto kwa wazazi wake, wengi wanaopeleka kwa baba ni either baba mkorofi, au hana wazazi au baba kaamua kumchukua mwanae.

Unadhani baba anauchungu wa mtoto kuliko aliyeenda labour????? hivi kulea mimba miezi9+ uchungu mnadhani ni masihara etii, umpe tu mwanamke mwingine asiye ndugu akulee mtoto, ukiona hivo ujue huyo mama hana jinsi kabisa.

Lakini nilichozungumzia mimi ni ujinga wa akina baba wengi ndio huchangia watoto wa mitaani.
Molembe. kafanye utafiti ubungo uone ni watoto wangapi wa mitaani wanateremka kilasiku pale, na wote utasikia baba alitukimbia mama hana uwezo, ninaishi na bibi mama yangu alikufa n.k ninyi ni chanzo cha hili.
 
Last edited by a moderator:
Hapa ubishani utakuwa mkubwa sababu....
Wametumiwa sana na washakuwa Ramboz....
Washatoa mimba nyingi ndo maana wanabisha
Wengine mtaa mzima ushapita.
 
Wanawake kinachowapoteza ni tamaa.. Mara wanataka.muwa.. Mara hela... Mara uaminifu... Mara handsome.. Mara msomi..

Hahah sasa kumkuta mwanaume mwenye sifa zote imposible... No one is.perfect...
 
Wanawake kinachowapoteza ni tamaa.. Mara wanataka.muwa.. Mara hela... Mara uaminifu... Mara handsome.. Mara msomi..

Hahah sasa kumkuta mwanaume mwenye sifa zote imposible... No one is.perfect...

Umesahau mwanaume anayejali
 
Acha hizo habari za kuambiwa bhana, wanawake wengi hulea watoto wao, hata ikitokea anaamua kuolewa hupeleka mtoto kwa wazazi wake, wengi wanaopeleka kwa baba ni either baba mkorofi, au hana wazazi au baba kaamua kumchukua mwanae.

Unadhani baba anauchungu wa mtoto kuliko aliyeenda labour????? hivi kulea mimba miezi9+ uchungu mnadhani ni masihara etii, umpe tu mwanamke mwingine asiye ndugu akulee mtoto, ukiona hivo ujue huyo mama hana jinsi kabisa.

Lakini nilichozungumzia mimi ni ujinga wa akina baba wengi ndio huchangia watoto wa mitaani.
Molembe. kafanye utafiti ubungo uone ni watoto wangapi wa mitaani wanateremka kilasiku pale, na wote utasikia baba alitukimbia mama hana uwezo, ninaishi na bibi mama yangu alikufa n.k ninyi ni chanzo cha hili.

Hakuna wanaosema nimekimbia nyumbani mama wa kambo ananitesa.
 
Last edited by a moderator:
Hakuna wanaosema nimekimbia nyumbani mama wa kambo ananitesa.


Jamani!!!! sasa Molembe mtoto akikimbia nyumbani kwako sababu mkeo anamtesa, hapo nani mjinga kama sio wewe baba?????????

Baba unajua unamtoto hapo ambaye mama ake hayupo, wewe usipokuwa na uangalizi wa ziada wallah!!! utakuwa hamnazo, unataka alaumiwe nani ili hali baba ni mzazi wa mtoto na mtoto alikuwa mikononi mwako??


Umenipa mashaka kwa hili, sidhani kama ni mzazi wewe.
 
Jamani!!!! sasa Molembe mtoto akikimbia nyumbani kwako sababu mkeo anamtesa, hapo nani mjinga kama sio wewe baba?????????

Baba unajua unamtoto hapo ambaye mama ake hayupo, wewe usipokuwa na uangalizi wa ziada wallah!!! utakuwa hamnazo, unataka alaumiwe nani ili hali baba ni mzazi wa mtoto na mtoto alikuwa mikononi mwako??


Umenipa mashaka kwa hili, sidhani kama ni mzazi wewe.

Malezi ya watoto mara nyingi yapo kwa mama ni ngumu baba kujua kuwa mtoto wazazi wengi wa kiume huondoka nyumbani asubuhi na kurudi nyumbani jioni ni ngumu kugundua kama mtoto anateswa.
usiombe kulelewa na mama wa kambo wana visa wale.
 
Siku hizi ukitaka kugegeda unatafuta kwanza lodge ndiyo unaenda kusaundisha
 
Back
Top Bottom