Wanawake,,mpaka tuingie gharama ndio mseme ukweli huu?

Wanawake,,mpaka tuingie gharama ndio mseme ukweli huu?

Kuna ugumu sana wa wanawake kusema ukweli
Wakati mwingine nahisi labda wameumbwa hivyo

Hapa kila mtu ni mwema,hili tatizo linasababisha hata ukweli kuvurugwa sana
Ukisema ukweli au kumwambia mtu ukweli unajaza watu

Kwenye suala hili ni tatizo kubwa
Wanawake hawako kwaajili ya ukweli kwenye suala hili kabisa!
 
Enyi wanaume
Watoto ni zawadi ambayo si kila mtu anapewa/pata
Hivyo Mkizawadiwa na wanawake zenu mshukuru
Kwanza kitanda hakizai haramu
Hayo ma- dna hayaendani na maadili ya kiafrica

Ni hayo tu
 
mtoa mada umeandika kwa hisia sana mpaka nahisi umetunyima mkasa wenyewe
 
na nyie njiangalie mana kuna mwingine kila mimba ya mwanamke aliyekuwa nae alikuwa anabambikiziwa mwisho wa siku anakuja kuoa miaka inaenda hapati mtoto kuchekiwa kumbe jamaa hana uwezo wa kupata mtoto,akaanza kuwakumbuka alio
wakataa kumbe wangemtoa aibu.
 
na nyie njiangalie mana kuna mwingine kila mimba ya mwanamke aliyekuwa nae alikuwa anabambikiziwa mwisho wa siku anakuja kuoa miaka inaenda hapati mtoto kuchekiwa kumbe jamaa hana uwezo wa kupata mtoto,akaanza kuwakumbuka alio
wakataa kumbe wangemtoa aibu.

mm sion kama kuna aibu ya kukosa uwezo wa kuzaa hyo ni mipango ya mungu aibu ni kulea mtoto asiyekuwa wako.....unajitutumua kwa wenzio kuwa unafamilia kumbe wa wenzio aisee hyo n aibu
 
mm sion kama kuna aibu ya kukosa uwezo wa kuzaa hyo ni mipango ya mungu aibu ni kulea mtoto asiyekuwa wako.....unajitutumua kwa wenzio kuwa unafamilia kumbe wa wenzio aisee hyo n aibu

hata wanaume wanaonaga aibu bwana na mnavojua kutusema mwanamke gani hazai kazi kula tu ukija kugundua tatizo ni lako mnakuwa wadogo ka nukta.
 
Enyi wanaume
Watoto ni zawadi ambayo si kila mtu anapewa/pata
Hivyo Mkizawadiwa na wanawake zenu mshukuru
Kwanza kitanda hakizai haramu
Hayo ma- dna hayaendani na maadili ya kiafrica

Ni hayo tu

^^
BADILI TABIA
Hatukatai watoto tunachouliza kujua ukweli basi.
^^
 
Last edited by a moderator:
mm sion kama kuna aibu ya kukosa uwezo wa kuzaa hyo ni mipango ya mungu aibu ni kulea mtoto asiyekuwa wako.....unajitutumua kwa wenzio kuwa unafamilia kumbe wa wenzio aisee hyo n aibu
aibu nyingine ni kuzaa watoto ushindwe kuwahudumia na kuwatelekeza.
 
Kuna ugumu sana wa wanawake kusema ukweli
Wakati mwingine nahisi labda wameumbwa hivyo

Hapa kila mtu ni mwema,hili tatizo linasababisha hata ukweli kuvurugwa sana
Ukisema ukweli au kumwambia mtu ukweli unajaza watu

Kwenye suala hili ni tatizo kubwa
Wanawake hawako kwaajili ya ukweli kwenye suala hili kabisa!

^^
Asante Eiyer lakini imewahi kusemwa kuwa mwanamke huficha asichojua..i.e hawana siri unadhani tukitumia rafiki zake inaweza kutuangaza?
^^
 
Last edited by a moderator:
Asiekupenda kwa dhati lazma akudanganye.

^^
Afadhali Nyrum umeleta wazo jipya tena..una maana kuwa mwenye mtoto halisi ataambiwa ukweli hata kama si mume wa wakati huo?
^^
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom