Wanawake,,mpaka tuingie gharama ndio mseme ukweli huu?

Wanawake,,mpaka tuingie gharama ndio mseme ukweli huu?

hata wanaume wanaonaga aibu bwana na mnavojua kutusema mwanamke gani hazai kazi kula tu ukija kugundua tatizo ni lako mnakuwa wadogo ka nukta.

siyo kwamba tunaona aibu bali yanakuwa maumivu ya moyo, ntaishia kusononeka tu.......ugumba sawa na kilema inamaana ukiwa kilema utaona aibu?
 
aibu nyingine ni kuzaa watoto ushindwe kuwahudumia na kuwatelekeza.

lakn wakat mwngne wanasababisha wanawake wenyewe! Utakuta unagirlfrnd wako lakn leo unasikia kamegwa na juma kesho anamegwa na hamis sk ya sk anakuletea et mimba yako wakat hakutulia na ww sasa hapo na jamaa wanaruka hatua 10 kwasababu wanaogopa kulea dam za watu wengne
 
^^
Asante Eiyer lakini imewahi kusemwa kuwa mwanamke huficha asichojua..i.e hawana siri unadhani tukitumia rafiki zake inaweza kutuangaza?
^^

Kuficha siri na kusema uongo nadhani ni vitu viwili tofauti sana
Anaweza kusema hajatenda jambo fulani wakati ametenda
Anaweza kwenda kusema mambo ya kifamilia nje lakini si yale yatakayomtia yeye hatiani

Wakati mwingine marafiki zake wanaweza kuwa na tabia kama za marafiki zao pia hivyo unaweza kuambulia patupu!
 
Kuficha siri na kusema uongo nadhani ni vitu viwili tofauti sana
Anaweza kusema hajatenda jambo fulani wakati ametenda
Anaweza kwenda kusema mambo ya kifamilia nje lakini si yale yatakayomtia yeye hatiani

Wakati mwingine marafiki zake wanaweza kuwa na tabia kama za marafiki zao pia hivyo unaweza kuambulia patupu!

^^
Nimekupata vema Mkuu Eiyer
^^
 
Last edited by a moderator:
haya maisha ni fumbo kwa kweli....siwezi jua ni sababu zipi za msingi ambazo zinamfanya mdada kukaa na hiyo siri muda mrefu.....
 
^^
Kwani DNA ikisema kweli,,ndoa haitavunjika?
^^
Afadhali mdau kaleta hii mada. Naombeni kuuliza utaratibu mzima wa kwenda kupima DNA jamani. Biashara ya kulea watoto wa majiran/kubambikiwa haikubaliki. Kuna umuhimu wa kuwafanyia scanning wanangu wawili mapema ila kimya kimya. Msaada please.
 
Back
Top Bottom