MWANDENDEULE
JF-Expert Member
- May 24, 2015
- 5,258
- 10,801
Nape anamjua vyema. Vijana wa 29 wanamjua pia.Mh mbona kama kipenyo cha 2 pale Tanzania au sio mwenyewe
Nape anamjua vyema. Vijana wa 29 wanamjua pia.Mh mbona kama kipenyo cha 2 pale Tanzania au sio mwenyewe
Aisee hata mimiThis time nikiona mwanamke ameuawa, hua nafurahi mno
N mwendo wa za kichwa tuu wapumbavu hawaAisee hata mimi
Kweka n shujaa kweliMambo kama haya unaweza jikuta unamwita Bwana Kweka shujaa kumbe ni ufala wa wanawake wachache tu kama huyu hapa.
And the vice versa.Adui mkubwa wa mwanamke ni mwanaume mwenye akili..
29 kikosi au sioNape anamjua vyema. Vijana wa 29 wanamjua pia.